ดู: 6739|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปทำจมูกกับหมอยุทธ เวิลด์ชาร์มมิ่ง พรุ่งนี้แล้วค่ะ เครียดจังๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cutecutecute เมื่อ 2011-4-12 21:16

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cutecutecute เมื่อ 2011-4-12 20:59

อารมณ์คนไม่เคยทำมาก่อน กลัวเจ็บ กลัวทำออกมาแล้วโดนน้ำสาดใส่รับสงกรานต์
กลัวทำมาแล้วไม่เข้ากับหน้า(อันไม่สวยๆของเรา)  แล้วโดนเพื่อนทีทำงานสมน้ำหน้า ฯลฯ  อีกมากมาย
บลาๆๆๆๆๆๆ

ที่สำคัญกลัวยิ่งกว่าสิ่งใดในโลก ......................โดนพ่อด่า
แอบทำไม่บอกพ่อแม่   กลับมาโดนกระทบกระเทียบชัวร์
ขอบคุณที่ฟังเราบ่นค่า

พรุ่งนี้เราจะรีบออกจากบ้านแต่เช้า แล้วกลับมาพร้อมเฝือก
ซื้อพลาสเตอร์กันน้ำมาด้วย กะให้คุณหมอแปะให้ เพราะกลัวเดินออกมาแล้วโดนสาดดดดด

แบบเราค่ะ

เราชอบให้มองด้านตรงเห็นปีกจมูกเล็กน้อยแบบรูปบน หารูปจมูกทรงนี้นานมากกกก

แต่พอหันข้างๆก็เห็นเป็นสันแบบนี้

เดี๋ยวทำแล้วจะมา Reviw หน้า Before แบนๆของเรา กับ After หลังผ่านมีดแล้วนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย cutecutecute เมื่อ 2011-4-13 16:26
ตอบกระทู้ cutecutecute ตั้งกระทู้

เราว่าตอนนี้หน้าเราเหมื ...

มีเหมือนกัน แล้วทำยังไงอ่ะคะ ฮือๆๆๆ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-21 12:53:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย khaopun เมื่อ 2011-4-21 02:39
บอกหมอว่า ยังไงคะ ถึงได้ทรงนี้  อยากได้บ้างค่ะ
ถูกใจ ...

เอารูปเราไปเลยค่ะ เราว่าของเราไม่โด่งนะคะ เพื่อนบอกว่าแหลมน้อยไป
แต่เจียมตัวเจียมใจไว้แล้ว เพราะเนื้อน้อยค่ะ
บอกหมอว่า ยังไงคะ ถึงได้ทรงนี้  อยากได้บ้างค่ะ
ถูกใจมากๆๆๆ
เราทำแล้ว มีติ่งกระดูกอ่อนมันโปนออกมาในรูจมูกด้วย  เม็ดใหญ่มาก  .... เซร็งงงงสุด ๆ

แสดงความคิดเห็น

เป็นเรา เราจะรีบบึ่งไปเลยหละ  โพสต์ 2011-4-15 19:06
กี่วันถึงจะเห็นติ่งเนื้อหรอ ถ้ากังวลก็บึ่งไปคลินิกเลย สู้ๆ  โพสต์ 2011-4-15 19:05
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 16:26:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ cutecutecute ตั้งกระทู้

เราว่าตอนนี้หน้าเราเหมือนหมาจิ้งจอกเลย ฮ่าๆ
คิดว่างั้นเปล่า เราว่ามันไม่สวยเลย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 16:25:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ย้ายกระทู้นะคะ เดี๋ยวเราบอก Webmaster ให้ลบทู้นี้ก่อนน้า มันซ้ำกันอ่า

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=24213
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 16:12:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Echer ตั้งกระทู้

เราว่าตัวเองสโลปสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกอะ
ของเรามันบวมอยู่มองไม่รู้เรื่องเลย แง้วๆ  

แสดงความคิดเห็น

เค้าว่าหมอทำสโลปสวยนะ แต่ของเค้ามันไม่โด่งเหมือนเตงง่า แงๆๆ  โพสต์ 2011-4-13 16:22
ของเตงรอสักสองสามอาทิตย์ก้อสโลปสวยแล้วจ้า  โพสต์ 2011-4-13 16:22
ทรงสวยแล้วจ้า ขอให้หายไวๆๆนะคะ เค้าจะหนึ่งเดือนแล้วแต่ก้อแอบนอยปลายไม่โด่ง อิอิ ยุบแล้วสวยๆๆแน่ๆค่ะ สู้ๆน๊า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 13:50:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Before

After หลังทำ สดๆ
ยังแสดงอารมณ์ไม่ได้มากนะคะ เจ็บแผล

เราว่าก่อนทำสวยกว่า ป่าวอะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 13:39:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่งทำเสร็จตะกี๊เอง เจ็บอะค่ะ ไม่ปวดเลย ใช้ท่าไม้ตายกินหยุนหนานไป่เหยา วันทำกินแคปซูลสองเม็ด แล้วก็กินแดนเซ่น 2 เม็ด ไม่บวมอะไรเลย เจ็บอย่างเดียว

ตอนที่ทำ แทบอยากจะขอกลับ คิดในใจ กระรูไม่น่ามาเล้ยยย ฮือๆๆ
ยาชา เจ็บจริงค่ะ แต่ต้องคนแบบว่าจ่ายเงินแล้วนี่...
เข็มแรก- จากมือประสานบนอก ย้ายมากำขอบเตียงแน่น
เข็มที่สอง -เม็ดน้ำตาไหลลลผ่านแก้ม หัวใจจากปกติ ก็เต้นตึกๆๆๆๆๆ

ยาชาเจ็บแค่ 4 เข็ม 3 เข็มที่เหลือไม่รู้สึกและ ระหว่างทำรู้สึกเหมือนโดนดันจมูกแรงๆ แต่ไม่เจ็บนะคะ
มาเจ็บอีกที ตอนกลับบ้าน ระหว่างทางทุกย่างก้าว มันกระเทือน มันระบม

รอบเรามีนักศึกษาแพทย์มาดูด้วยนะคะ อาจารย์หมอก็อธิบายๆไป ยิ่งฟังยิ่งกลัวอ่า
ของเราทำเสร็จมานอกรอบคุยกับพี่หมอคนนั้นอีก คาดว่าจะเป็นหมอศัลย์ชื่อดังคนต่อไป ขอโทษทีจำชื่อพี่ไม่ได้อ่า  ฉายา หมอ_ _ ศิษย์หมอยุทธ (ฟังคล้ายๆนักมวยแฮะ)

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 13:24:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาแล้ว เจ็บจังเลย   
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้