ดู: 2417|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากแก้จมูกค่ะว่าจะแก้กับคุณหมอกีรชาติหรือหมอกิตติชัยดีเพราะปลายจมูกเราบาน

[คัดลอกลิงก์]
ทำกับหมอกิตติชัยอะค่ะ ออกมาแล้วเจ๋งมาก อยากได้ปลายจมูกหยดน้ำหมอจัดให้
ต้นฉบับโพสต์โดย auza เมื่อ 2011-11-14 18:08
หมอกิตติชัยค่ะ เราไปทำมาแล้ว รอยุบอยู่ เราว่าหมอปรา ...

เราก็ทำหมอกิติชัย  เราเข้าไปหนึ่งทุ่ม  ออกมา สองทุ่ม  ใช้เวลา 1 ชม.เต็ม

แสดงความคิดเห็น

ออกมาสวยแน่ๆๆค่ะ เอาใจช่วยอยุนะคะ  โพสต์ 2011-12-9 19:32
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-18 15:16:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ เราได้คิวหมอศรัญย์วันที่ 1ธ.ค. นี้ค่ะ แอบกัวนิดๆ เพราะต้องฉีดยาชา ที่จมูก
หมอศรัณย์ค่ะ อีกทางเลือกเราก้อจะไปทำเหมือนกัน
หมอกิตติชัยค่ะ เราไปทำมาแล้ว รอยุบอยู่ เราว่าหมอปราณีตดีนะ ไม่รีบ เหมือนหมอกรีชาติ
หมอกรีชาตืทำแบบรีบๆๆ อ่ะ ไม่ดี

เชียร์ หมอ กิตติชัยค่ะ สุ้ๆๆๆนะ
หมอไหนดีๆ เรากะลังตัดสินใจ  เหมือนกัน  รังเรๆๆ  
หมอ กิตติชัยค่ะ น่าจะดีนะ
หมอกรีมือหนักนะ
ดูจากดิสเพล เราว่าก้อโอเคน่ะค่ะ สวยดีค่ะ
มีรูปมั๊ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้