ดู: 3999|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณหมอจุฑา จันทร์ศรี มีใครเคยได้ยินบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
มีใครเคยทำจมูกกับคุณหมอจจุฑา จันทร์ศรี มั่งคะ เห็นแกประจำหลายโรงพยาบาลหรือคลีนิค

ขอความกรุณาอัพรูปให้ดูด้วยค่ะ และก็ช่วยเล่าประสบการณ์ (ถ้ามีเมตตา กรุณาด้วยค่ะ) เห็นประวัติว่า เคยทำที่ยันฮีมา10ปี แต่ตอนนี้ทำ ที่บำรุงราษฎ์ สมิติเวช และ อีกสองคลีนิคแถวปากน้ำ และ พระราม9
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-3 02:46:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย friendzzxx เมื่อ 2011-2-2 11:19
พระราม9ยังไม่เปิดนะค๊า เราก็นัดทำคางกะคุงหมอวันที่11 ...

ทำเสร็จแล้วช่วยฝากลงรูปให้ดูด้วยนะคะ แต่ดูๆ ก็สวยแล้วนะคะ แต่ถ้าจะทำอีกก็ขอให้สวยวันสวยคืน สวยๆๆๆๆ ด้วยจร้าา
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-3 02:33:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sudlhor เมื่อ 2011-2-2 13:45
หมอ จุฑา ท่านเคยอยู่ รพ.ยันฮีมา สิบปีครับ
แล้วออกมาเป ...

แล้วท่านอยู่ประจำคลีนิควันไหนคะ แล้วจากสำโรงไปงัย ไป ไม่ถูก ไม่ได้เข้า บางกอก นานจน (หลังเขาค่ะ)
หมอ จุฑา ท่านเคยอยู่ รพ.ยันฮีมา สิบปีครับ
แล้วออกมาเปิดคลินิคเอง แถว ปากน้ำ
ฝีมือ ไม่ต้องพูดถึงครับ
สุดยอด  เก่งจริงๆครับ
พระราม9ยังไม่เปิดนะค๊า เราก็นัดทำคางกะคุงหมอวันที่11นี้ ^^ ท่านม่ะค่อยมีรีวิวอ่ะจ้า แต่เราก็เหนมาบ้างน๊า แต่โดยส่วนตัวก็เชื่อมือหมอคะ อิอิ เพราะว่าดูจากประวัติแวอ่ะโน๊ะ ก็น่าสนใจอยู่อีกอย่างคิวม่ะยาว เราเหงในบอร์ดมีอยู่คนสองคนนะคะ ที่ทำดั้งมากะท่าน ก็สวยดีน๊า แต่เราว่าถึงไม่ค่อยมีรีวิวทางเวบเท่าไหร่ ก็ไม่รู้ว่าเพราะไรเหมือนกาน แหะๆ แต่ว่าทำมาเปง10ๆ ปีแล้วยังไม่เหนมีบอร์ดมาบ่นถึงเคสเบี้ยว หรือมีปัญหา ก็เลยคิดว่าโอเคอยู่โน๊ะ

ตัดสินใจไปแล้วว สู้ๆๆ เดินหน้าละจ้า ไม่มีถอยหลัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้