ดู: 9932|ตอบกลับ: 71
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกมาเมื่อวาน

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อวานไปทำจมูกที่คุณหมอเฉลิมมาค่ะ  ตื่นเต้นมากเลยทำเสร็จออกมาก้เป็นลมเลยตลกมากๆ แต่วันนี้บวมเหมือนสิงโตเลย ไม่รู้ว่าอีกกี่วันถึงขับรถได้ ใครพอหราบบ้างคะ
ขอให้หายไวๆนะคะเพี๊ยง....
สวยอ่ะ โด๊งโด่ง....เมษาเค้าจะโด่งมั่ง
ลงรูปให้ดูด้วยดิ จะได้รู้ว่าก่อนหลังต่างกันขนาดไหน แล้วไปทำที่หมอไหมมาคะ[img][img][/img][/img]
โด่งสวยมากกกกกกกก
หายไวๆนะครับ
เดียวก็ สวย ละครับ
จขกท.ลงรูปล่าสุดหน่อยค่ะ
โด่งมากมายเลยครับ อันนี้มีแบบให้คุณหมอดูรึป่าว
โด่งมากมายเลยครับ อันนี้มีแบบให้คุณหมอดูรึป่าว
ลงรูปให้ดูหน่อยน๊ะค๊ะคุณพี่..อยากเห็นอ่ะ
บวมมากเรยค่ะ
แต่ดูแวว โด่งและยาวค่ะ
เป็นงัยบ้างจ๊ะ..ลงรูปหลังตัดไหมให้ดูหน่อยจิ่..อยากเห็นอ่ะ
โห่ โด่งดีจังอ่ะ เป็นกำลังใจให้ก๊าบ
ทรงสวยมากเลยค่ะ ยุบแล้วสวยได้อีกเท่าตัว
พักผ่อนเยอะๆนะคะ หายไวๆค่ะ
หายไวๆนะคะป้าปู ตัดไหมพรุ่งนี้เหรอคะ เจ็บจิ๊ด ๆๆๆ เอาใจช่วยค่ะ
ผม ไป ดัด มา วัน นี้ อะ คับ...

พี่ คน ที่ ตัด ใหม เค้า บอกว่า ...

อัน ใหน ใหม อัน ใหน ขน จมูก ก็ ไม่ รู้ แยก ไม่ ออก  .. ฮ่า ฮ่า ฮ่า..
รอดูรูปนะคะ   จมูกโด่งได้ใจเลย
ไม่เจ็บหรอก บีบสิวเจ็บกว่า

เเค่เสียวๆๆ เท่านั้น

คอนเฟิร์มค่ะ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-26 20:12:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันพรุ่งนี้ได้เวลาไปตัดไหมแล้ว  ตัดเสร็จแล้วจะรีบกลับมาลงรูปให้ดูกันคะ ไม่รู้จะเจ็บมากหรือเปล่า                                ยังกลัวอยู่เลย
ขอรูปอีกค่ะ ไมเราไม่โด่งเเบบนี้เนี่ยยยยยยยย -*-
โด๊ง โด่ง สวยด้วย เอาใจช่วยนะคะ หายไวๆนะ
โอ้โหโด่งมาก
หนูก็จะทำ 28 นี้ละ
ตื่นเต้นๆ
ไม่กลัวเจ็บนะ
กลัวแค่ตอนฉีดยาชา
มาอัพรูปอีกนะคับ โด่งได้ใจจังเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้