ดู: 5249|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

HBD ตั้ม king_sun 16 สิงหาคมจ้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด plaa เมื่อ 2009-8-15 21:15

มีความสุขมากๆนะจ๊ะ ขอให้ผ่านพ้นเรื่องร้ายๆไปได้ด้วยดีนะจ๊ะ  ไร้ทุกข์ ไร้โศก ไร้โรค ไร้ภัยจ้า ปลาขออวยพรล่วงหน้าก่อนแระกันนะจ๊ะ

birthday-cake-773619.jpg (82.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

HBD ขอให้มีความสุขมากๆนะจ้ะ :)
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-17 13:05:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รักนะ จุฟๆ
ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคน อีกทีครับที่ให้ความกรุณาสม่ำเสมอ...  
และที่อวยพรทั้งต่อหน้าและลับหลัง ทั้งแสดงตนและไม่แสดงตน
ยังพรที่ส่งมาทุกๆ อย่าง ขอให้กลับไปเป็น 100 เท่าพันทวีนะครับ

ปล. ผมจะปล่อยให้กระทู้นี้ลอยตามกระแสวันเวลานะครับ
แต่ผมจะเก็บความรู้สึกดีๆ ไว้ในใจเสมอ... ขอบคุณอีกครั้งครับ
ขอให้สมหวังดังทุกสิ่งที่ปราถนาจ้า

98.gif (63 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ผอมลง ผมดำ หน้าใส  แฟนคนเดียวแต่รักจริงนะครับ  เพี้ยง
สุข รวย แข็งแรง หล่อ จมูกโด่งนะตั้ม

HBDTUM1.JPG (5.7 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

HBDTUM2.JPG (5.11 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ตั้ม มีความสุขมาก ๆ น้า
ทำอาราย คิดอารายก้อขอหั้ยสมหวังในทุก ๆ สิ่งคัฟผม

T310309_01CM.gif (15.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

HappY Birth day น่ะคับ พี่ตั้มม
ขอให้มีความสุขมากๆ
สุขภาพร่างกายแข็งแรงนะคับ
หล่ออยู่แล้วนิ ให้ร่ำรวยๆ สุขใจ สบายกายนะจ๊ะ
เข้ามาอวยพรวันเกิด ให้น้องตั้มครับ สุขสันต์วันเกิดคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
ขอให้มีความสุขคิดสิ่งใดก็ให้สมปรารถนานะครับ  เอะหวยออก เก้าสามสามล่ะ ถูกหวยป่ะครับ
happy birthday พี่ตั้มนะคะ...
ถึงเป็นน้องใหม่แต่พวกพี่ๆให้ความเป็นกันเองมากๆเลยค่ะ อย่าเจ็บ อย่าจน นะค่ะพี่...

สุขสันต์วันเกิดนะค่ะพี่ตั้ม คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนานะค่ะ ร่างกายแข็งแรง มีแต่ความสุขตลอดไปนะค่ะ
ให้ตั้มมีแต่ความสุขนะจ๊ะ สุขภาพเข็งแรง
33 แล้วไม่ต้องมาเรียกเขาพี่เลย
Happy Birthday ด้วยอีกคนนะก๊าบ
แก่ขึ้นอีกปี (แซวเล่นนะ)
ให้อำนาจคุณพระศรีรัตนไตรและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลละโลก จงดลบันดาลให้พี่ขอให้มีความสุขมากๆ คิดหวังสิ่งใดสมดังปรารถนา จากน้องคนนี้อีกคนก๊าบปม
ฟ้าส่งปัญหามาให้แก้ทุกวันนะครับ
ขอให้คำอวยพร ของทุกคน
เป็น สติ และ กำลังใจให้ ทุกปัญหาของชีวิตผ่านพ้นไปได้ด้วยดี
HBD ครับ
HaPPy  BirtHDaY  

พี่ตั้มนะคับ

ขอให้มีความสุขมากๆ

สิ่งใดที่ร้ายๆ ก็ขอให้ผ่านพ้นไป

ต่อไปก็ขอให้มีแต่สิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิตนะคับ
Happy Birthday คร้าบบบบบบบบบบบบบบพี่ชายสุดหล่อ
HaPPy BiRTH DaY kAaaaa...

มีฟามสุขมั๊กๆ นะคะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อิอิ.... กะจะแวะมาปั๊ม rep ก่อนนอน ไม่นึกว่าจะเจอของดี
ขอบคุณทุกๆ ท่านคร๊าบ...โดยเฉพาะ เพื่อนปลา ที่เริ่มตั้งกระทู้
ขอบคุณจริงๆ ที่ยังใส่ใจเพื่อนคนนี้ ... ดีใจจังที่มีเพื่อนดีๆ ในดั้งโด่ง เพิ่มอีกกลุ่มนึง
แถมเป็นเพื่อนที่ให้ความจริงใจ ใส่ใจ และแคร์ความรู้สึกกันและกัน เป็นอย่างดี...
ขอบคุณจริงๆ จากใจ ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้