ดู: 13354|ตอบกลับ: 53
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] จะสวยทั้งทีต้องดี และต้องปัง คาง+จมูก ที่เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NaNa.ja เมื่อ 2018-7-28 20:37

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์ ได้ไปแก้จมูกกับเสริมคางคาง ที่ Lechome clinic ตอนแรกมีคนแนะนำให้ไปคลีนิคใกล้ๆบ้าน แต่พอเข้าเพจศัลยกรรมเจอคลีนิค Lechome clinic มีคนรีวิวเยอะและสวย ก็เลือกที่จะทำคลีนิค Lechome clinic พอได้เข้าไปในคลีนิคก็ได้การตอนรับอย่างดีจากพี่ตุ้ยเป็นกันเองและได้พบกับหมอกวาง หมอกวางก็คุยอย่างเป็นกันเองทำให้นาไม่เเร็วด้วยและทำเสร็จก็สวยอย่างที่ต้องการและหลังบริการก็ติดต่อดูแลเป็นอย่างดี ถ้าใครสนใจทำคางทำจมูกนาแนะนำที่นี่เลยค่ะครั้งเดียวจบ...สวยปลอดภัย100%จ้า (ไม่รู้จะอธิบายยังไงไหว เอาเป็นว่าใครสนใจลองสอบถามดูนะค่ะ พี่เค้าให้ข้อมูลและคำแนะนำไดดีมากๆเลยทีเดียว)

ลองมาดูกันเลยคะ ว่าจะเป็นยังไง อ่ะเริ่ม.........

อัพเดทรูปปัจจุบันให้หน่อยนะคะ
ทรงคางสวยมากค่ะ
รับกับรูปหน้ามากเลยค่ะ[url][/url]
หน้าเปลี่ยนมากเลยค่ะ มีรูปอัพเดทเพิ่มเติมไหมคะ
ทรงคางสวยมากค่ะ
ต้องจัดแล้วสวยก่อนสิ้นปี
หน้าเปลี่ยนมาก
ครบเครื่องมากค่ะ เสริมแล้วมีมิติขึ้นเยอะเลย
ทรงคางสวยเป็นธรรมชาติเลยค่ะราคาประมาณเท่าไหร่คะ
หน้าหวานมากเลย ละมุนเข้ากับรูปหน้ามากๆจ้า
สวยมากค่ะ เปลี่ยนเลยค่ะ
สวยมาก ทรงอะไรคะ
สวยเข้ากับหน้ามากจ้า
2 รายการพร้อมกันพักฟื้นนานไหมค่ะ
ปังมากคร้าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้