ดู: 51944|ตอบกลับ: 195
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบาง + แก้หนังตาตก ซบอกหมอภูอีกคนค่า ....

[คัดลอกลิงก์]
ท้าวความนิดหนึ่งค่ะ เมื่อปีก่อนได้มีโอกาสปรึกษาคุณหมอเฉลิมเรื่องตัดปีกจมูก หมอบอกว่าไม่ต้องตัดหรอก ถ้าจำทำจมูกทำตาดีกว่า เช้งกระเด๊ะแน่ เราก็เลยเริ่มศึกษาเรื่องหมอที่ทำตาเก่งๆ ก็รู้กิตติศัพท์ว่าทั้งหมอเฉลิมกับหมอกมล วัฒนไกรเชี่ยวชาญนัก แต่คิวก็ยาวนักเช่นกัน ระหว่างที่รอ ร๊อ รอ เพื่อนของเราที่อยู่ออสเตรเลียก็อีแมวมาบอกว่าจะทำจมูก ตา ปาก กับหมอภูให้ช่วยจ่ายมัดจำให้หน่อย เราก้อเฮ้ย หมอภูนี่ใครฟระ ไม่เคยรู้จัก (ขอโทษนะคร๊าคุณหมอสุดหล่อ) ก้อเริ่มๆ เข้าเวบดั้งโด่งอีกครั้งศึกษาผลงานคุณหมอ เท่าที่ผ่านหูผ่านตามา แต่ละคนทำออกมาแล้วก็เริ่ดๆ ทั้งนั้น เลยไม่รอช้า ตรงดิ่งไปคลีนิคเพื่อปรึกษาคุณหมอโดยด่วน คุณหมอน่ารักมาก อย่างไม่ต้องบรรยาย เดี๋ยวหลายคนหมั่นไส้ ปรึกษาคุณหมอเสร็จสรรพ สรุปว่าแก้หนังตาตก กับทำปากบนอย่างเดียว เท่านี้พอแล้ว ถามหมอเรื่องปีกจมูก หมอบอกว่ารูจมูกเล็ก ตัดปีกออกก็ตัดได้นิดเดียว เดี๋ยวไม่มีรูจมูกไว้หายใจหรอก อ้าว!!! หมอบอกว่าแค่สองอย่างนี้ก้อพอแล้ว ค่ะ....ด้วยความน่ารักของหมอ หมอพูดอะไรอิชั้นก็เชื่อทุกอย่าง เดินออกมาเช็คคิว อุ๊แม่เจ้า ได้คิวตั้งวันที่ 14 สิงหาเชียว อีกตั้งเดือนแน่ะ (นับจากวันนั้นนะคะ) แต่ก็เอาวะ เป็นไงเป็นกัน รอหนึ่งเดือนก้อยังดีกว่าต้องรอข้ามปี  
อยากทราบว่า  
จขกท  ทำปากบาง กับตาสองชั้น ในวันเดียวกัน เลยหรือเปล่่าคะ
หรือว่า ทำตาเสร็จแล้วไปทำปากทีหลัง
ติดต่อ คลินิค หมอภู ตามเบอร์ที่ให้ไว้ ในเวปของคลินิค ไม่ได้เลย
ไม่รู้ว่าปิด หรือเปลี่ยนเบอร์
ตานี่เย็บแบบไหนอะคะ สามจุด รึจากชั้นกล้ามเนื้อข้างใน สวยดีคะ ราคาเท่าไรคะ
รูปปากทรงสวย ได้รูปเลยค่ะ
เราก็ว่าจะไปทำอยุ่นะคะ ปากบ่าง ที่ Lebangkok  กับคุณหมอโอภาสอะคะ สนใจจะทำกับคุณหมอมานานแล้ว ได้ยินชื่อคุรหมอมานานว่าทำสวย กะว่าจะไปทำปากก่อน ถ้าโอเคก็จะทำอย่างอื่นต่อด้วยนะคะ
อยากทำปากบางกับหมอโอภาสจังเลยคะ เพราะเห็นมีแต่คนบอกว่าคุณหมอทำสวยมากเลยคะ ว่างๆว่าจะเข้าไปปรึกษา
กรี๊ดด!!! รูปปากเจ้ไฝของอิชั้น โผล่ในอากู๋ด้วยเหรอ

รูปปากซ้ายล่างที่เจ้าของกระทู้ได้ไปเป็นปากอิชั้นเอง

แต่ว่า ทำกะคุณหมอพีระนะคะ เราเข้ามาหาข้อมูลแก้ตาตกหมอภู ^^
กรี๊ดด!!! รูปปากเจ้ไฝของอิชั้น โผล่ในอากู๋ด้วยเหรอ

รูปปากซ้ายล่างที่เจ้าของกระทู้ได้ไปเป็นปากอิชั้นเอง

แต่ว่า ทำกะคุณหมอพีระนะคะ เราเข้ามาหาข้อมูลแก้ตาตกหมอภู ^^
ปากสวยมากเรยยย ถ้าตัดสินใจทำตั้งกะปีที่แล้ว คงสวยไปแระ
แต่ได้คิวทำปาก 6 มิถุนา ปีนี้อ่ะค่ะ กัวๆๆๆ แต่อยากสวย
อยากทำตาด้วยคิดว่าจะทำตาที่หมอชลทิศแต่คิวยาวววววววววว
เรยหาๆข้อมูลหมอท่านอื่นดูค่ะ
ตาและปากสวยมากเลยน่ะค่ะ
ไม่ทราบว่าคีลนิคคุณหมออยู่แถวไหนค่ะ พอจะทราบราคาทำตาปัจุบันทำตาเท่าไรแล้วค่ะ
นานไหมเอ่ยกว่าจะได้คิว  ถามเยอะหน่อยน่ะค่ะพอดีมีน้องเล้ก จะได้กะเวลาไปทำถูก
ตอนนี้กำลังหาข้อมูลคุณหมอหลายๆท่านอยู่ค่ะ
จขกท อัพรูปปัจจุบันให้ดูหน่อยน่ะค่ะ อยากเห็นเพื่อประกอบการตัดสินใจที่จะไปทำบ้างอ่ะค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ปากสวยมากค่ะ ของเราก้อเพิ่งทำมา2วัน^^ ขอให้ทรงสวยเหมือนเจ้าของกระทู้นะคะ
คลีนิคที่ใดค่ะ ชื่อหมอภู ใช่ไหมตอบหน่อยค่ะ อัฟรูปปัจจุบันให้ดูได้ไหมค่ะ หนูก็อยากทำแต่ไม่มั่นใจหมอเลย คือกลัวค่ะ
ยังไม่หายดีแต่ก็ดูรู้เลยว่าสวยแน่ๆ
คลีนิคคุณหมออยู่ที่ไหนคะมีเบอโทรหรือป่าวรบกวนขอหน่อยได้ไหมคะอยากลองเข้าไปปรึกษาดู
ทำปาดต้องฉีดเข้าเหงือกจิงๆหรอค่ะ
เพราะหนูก็จะไปทำกับคุณหมออ่าค่ะ
แล้วหนูก็อยากไปทำตาด่วยเพราะว่าเป็นคนตา 2 ชั้นค่ะ แต่ว่าตอนแต่งหน้ามันไม่ค่อยเห็นอ่าค่ะ
แต่หนูไม่ได้บอกคุณหมอว่าจะทำตาด้วย
แค่บอกว่าจะทำปาก
เด่วค่อยไปบอกคุณตอนทำตา
คุรหมอจะทำให้ไหม
หรือว่าต้องบอกคุณหมอก่อน
อัพรูปเพิ่มอีกสิครับ อยากเห็นตอนนี้ว่าเป็นอย่างไงบ้างง ^ ^
เวลาลืมตาแล้วเป็นรอยแผลเป็น หรือ รอยกรีดชัดไหมคะ อยากทำบ้างงงงง
จขกท. ทำแล้วสวยมาก ๆ เลยค่ะปากสวยมากเลย
หวัดดีค่ะ... คุณ rockangel

คือวันที่ 9 ม.ค. นี้.... เรามีคิวจะไปทำตาสองชั้น กับ ปากบาง @ หมอภู เหมือนกัน...

ยอมว่าตอนนี้เราเก็บข้อมูลได้น้อยมาก.... เพราะไม่ค่อยมีเวลาเรย...

มีอะไรแนะนำเรามั้ย....

รบกวนด้วยน๊า.... ^^
สวยมากค่ะ อยากเห็นแบบทั้งหน้า  ๕๕๕  
สวยขึ้นมากมายจิงๆค่ะ กำลังเก็บงบเตรียมแผนต่อไปเหมือนกันค่ะ
สวยทั้งตา ทั้ง ปาก เห็นละอยากทำมั่งจัง อ่า อิอิ
สวยทั้งตา ทั้ง ปาก เห็นละอยากทำมั่งจัง อ่า อิอิ
ทำปากเจบมั้ยคะ  อยากทำมั่งจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้