ดู: 763|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] !!!ช่วยแนะนำด้วย!!!เพื่อนๆที่ยังไม่ได้ทำจมูกคิดจะทำที่ไหนกัน

[คัดลอกลิงก์]
คืออ่านจนตาลายรีวิวเยอะมาก  แยกไม่ออกหมอไหนดีเพื่อนที่คิดจะทำช่วยแนะนำหน่อยว่าตัวเองจะไปทำที่ไหน แนะนำข้อมูลดีๆให้ด้วยจร้า
ต้องถาม จขกท ก่อนว่า มีงบเท่าไหร่ ? อันดับต่อมา ไปปรึกษาหลายๆหมอก็ได้จะได้ดูเขาจะ ทำให้โครงหน้าเราออกมาอย่างไร !!! คุยกับหมอท่านไหน สบายใจไม่กดดันเขาดูเข้าใจเรามากสุดก็เลือกท่านนั้น เเต่ขอให้ดูด้วยว่าเขาจบศัลยเเพทย์จริงๆ ไม่ใช่เพียงไปดูงานมาไม่กี่ปีเเล้วทำ เเบบนั้นเมื่อเกิดปัญหายากจะเเก้ไขนะ ^^ ลองเซิทดูชื่อหมอศัลยกรรมเเห่งประเทศไทยจะช่วยในการตัดสินใจได้มากยิ่งขึ้นนะ อิอิ หมอทุกท่านที่ผ่านหลักสูตรศัลยกรรมมา เขาเก่งเเละชำนาญทั้งนั้นเพียงเเต่ มันจะออกมาสวยหรือโด่งพุ่งยังไงมันขึ้นอยู่กับ ฐานจมูกเเละโครงสร้างหน้าเดิมเราด้วย ^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-18 09:48:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นังนู๋ ตอบกลับเมื่อ 2015-6-16 17:36
เราเพิ่งไปทำมาเอง ไม่บวมไม่เขียวเราทำที่  Maxi cosmetic surge ...

ขอบคุณค่ะ...แอบไปส่องรีวิวมาแล้วเดียวไว้หาข้อมูลเพิ่มนะค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-18 09:47:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mayhoney ตอบกลับเมื่อ 2015-6-17 01:54
เราก็เล็ง ๆไว้สองที่ค่ะ หมอปิติ เลอลักษณ์ กับ เมดเมติก อ่าค่ะ

ขอบคุณนะ....มีแพลนจะไปทำเมื่อไรค่ะ  เดียวหาข้อมูลก่อนเผื่อไปทำด้วย
เราก็เล็ง ๆไว้สองที่ค่ะ หมอปิติ เลอลักษณ์ กับ เมดเมติก อ่าค่ะ
เราเพิ่งไปทำมาเอง ไม่บวมไม่เขียวเราทำที่  Maxi cosmetic surgery เบอร์ 0925528181  ร้านอยู่แถวดอนเมืองอ่า
ไปดูรีวิวเราได้นะ ของแท้ อันนี้ชัว!!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้