ดู: 32188|ตอบกลับ: 222
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

+เสริมจมูกมา ที่ดีมอร์คลินิก ขออวดนิสนึง อิอิ+

[คัดลอกลิงก์]
ไปเสริมจมูกที่ ดีมอร์คลินิก มาอะ แถวลาดพร้าว เลยขอมาอวดนิดนึงอะคับ ใครชอบไม่ชอบไม่รู้ แต่ผมชอบมว๊ากกกกกกก  พี่ๆที่คลินิกก็น่ารักทุกคนเลย คุณหมอทำสวยมากเลยชอบๆ ประทับใจไม่รู้ลืม

ที่ตัดสินใจมาทำเพราะเห็นรีวิวที่เฟสคลินิก แล้วสอบถามไป เลยได้รู้ว่า ที่นี่เค้าเน้นเรื่องความปลอดภัยเป็นหลักด้วย เพราะเค้ามีแต่หมอที่จบโดยตรงมาเลย เลยไว้ใจ แถมราคาก็ไม่โหดมากเกินไป ตอนนี้บอกเลยว่าคุ้มโคตๆๆ

อะๆมาดูกันดีกว่า  วันแรกนะ ก่อนทำ กะหลังทำเสร็จเลย

ตอนนี้เกือบ2อาทิตย์นะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

จมูกทรงสวยมากเลยคร้า
ของเค้าดีจิงๆ หล่อเลย
สวยมากคร้า หน้าเปลี่ยนเรย
หน้าเปลี่ยนไปเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆ สุดยอดค่ะ
เธอหน้าเปลี่ยนเยอะเลย ดีมอร์เหมือนกัน แต่คนละคุณหมอ 5555
หล่อเลย มีโปรฯมั้ยครับ
หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลย ทรงจมูกสวยเนอะ!!            
เราก็เล็งคลินิกนี้ไว้เหมือนกัน หมอโอ๋นี่แหละ
รอเวลาว่างงงง คงอีกสองสามเดือนอ่าาา
อยากได้สวยๆแบบนี้
จมูกสวยมาก ปังสุดๆเลยค่ะ
หน้าเปรี่ยนเลยอ่ะ ทรงสวยมากเลย
ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ
ไม่ทราบว่าทำกับคุณหมอท่านไหนครับ ทรงสวยมากๆ
โด่งแบบนี้ใช่เลยค่ะ
จมูกสวยค่ะ อยากให้แฟนทำ ช่วงนี้มีโปรมั้ยคะ
หน้าเปลี่ยนไปเลยครับ หล่อสุดๆ
ปัง ปัง ปัง เลยคร่าาาา จมูกทรงสวย หน้าดูดีกว่าเดิมเลยจ้าาาคุณน้อง
ชอบจมูกมากเลยอ่ะ เป็นทรงสวยดี
ทรงจมูกสวยคะ
204#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-26 12:40:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wutasio ตอบกลับเมื่อ 2015-12-25 16:16
ดูปังมากมาย เนื้อน้อยอย่างเราคงทะลุแน่เลย อิอิ

ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอที่คลินิกได้นะครับ
203#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-26 12:39:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nooviewty ตอบกลับเมื่อ 2015-12-25 13:10
จมูกทรงสวยมากเลยคร้า

ขอบคุณครับ
ดูปังมากมาย เนื้อน้อยอย่างเราคงทะลุแน่เลย อิอิ
ทรงสวยมากค่ะ  นานไหมกว่าจะหายบวมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้