ดู: 3694|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ตัดกรามกับตัดโหนกแก้มอันไหนเจ็บกว่ากันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตัดกรามกับตัดโหนกแก้มอันไหนเจ็บกว่ากันค่ะ ไปตัดกรามมาแล้วตอนนี้ตัดสินใจตัดโหนกอยุ่ แต่ยังลังเล คือว่าไม่ได้มีโหนกเยอะค่ะ เปนลูกครึ่ง แต่ก้ออยากหน้าเรียวๆเลยลังเล เพราะตอนตัดกรามเจ็บอยุ่ค่ะ เลยอยากรุ้ว่าตัดโหนกเจ็ฐมากมั้ยค่ะ แล้วเจ็บกว่าตัดกรามเยอะมั้ยค่ะ
อยากทำเหมือนกันค่ะ ส่วนตัวคิดว่า น่าจะเจ็บพอๆกันนะคะ แล้วจขกท.สนใจทำที่ไหนคะ เผื่ออยากทำบ้าง อิอิ
กรออย่าทำเลยค่ะ เอาออกได้นิดเดียว ควรตัดออกมากกว่า
เจ็บ พอกันคะก็เป็นผ่าตัดใหญ่ทั้งคู่ ต้องดูภาพก่อนคะ ถึงจะประเมิณได้ว่าต้องทำอย่างไหนก่อน หรือ ถ้ายุบโหนกก็ต้องดูว่ามาก หรือ น้อย ถ้าน้อยๆๆ ก็กรอกระดูกขัดมุม แต่ถ้าเป็นมากก็ต้องผ่าตัดเลื่อยออก แต่ยังไงก็เจ็บทั้งสองอย่างเท่าๆๆกันอยูดีอะคะ คุณ จขก้ท ไม่รีวิวภาพมาให้ดูจะได้ช่วยตัดสินใจว่าน่าจะทำแบบไหนอ่ะคะ
รีวิวรูปให้ดูได้มั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้