ดู: 8620|ตอบกลับ: 69
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ใครอยากหน้าเรียว ต้องลองค่ะ บีบีคลินิก เจ๋งง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimg_ming เมื่อ 2015-10-26 13:32

ดีจ้า

คือปลื้มโบท็อกซ์มากๆค่ะ ไม่คิดว่าผลของการฉีดมันจะเห็นผลขนาดนี้

คือเราฉีดโบท็อกซ์ บอกเลยนะคะว่าได้มาฟรี !

เนื่องจากเราไปทำศัลยกรรมที่ บีบีคลินิก และยินดีให้เค้านำรูปไปใช้งาน เอาไปแชร์ใจเพจของคลินิก

มีเพื่อนๆอินบ็อคถามเรามากมายเราก็ช่วยแนะนำไป

พอมีโปรฯหน้าเรียวออกมา เราสนใจเลยถามทางคลินิกไป

เค้าเลยให้เราฟรีฉีดโบฟรี  555  กรี๊ดสิคะได้สวยฟรี แต่ก็ไม่ได้หวังอะไรมากมายนะคะ ไม่มีความรู้แต่มั่นใจที่นี่ เลยกล้าที่จะทำค่ะ

แต่ผลที่ออกมาคือหน้าเรียวขึ้นมาาาาาาก เก็นได้ชัดค่ะ ใครๆก็ถาม

เอาล่ะสิ หาเรื่องเสียตังอีกครั้งแล้วไง เค้าบอกว่า 6 เดือนฉีดครั้งเพื่อเป็นการกระตุ้น หน้าจะได้เรียวๆไม่กลับมาบาน 555

แนะนำนะคะ อันนี้คุยกับพี่ที่คลินิกแนะนำมาค่ะ

1.ดูยี่ห้อให้ดีๆ ระวังของปลอม หรือของจีน เพราะนอกจากจะไม่เห็นผลแล้วยังทำให้เราดื้อโบท็อกซ์ได้
2.ใช่ว่าจะฉีดแล้วเรียว คุณหมอต้องมืออาชีพนะคะ เทคนิคการฉีดหน้าเรียวสำคัญค่ะ

ก่อนฉีดจ้า

ตอนนี้เรียวแล้วค่า

เรียวขึ้นเห็นเลยค่ะ สวยเลย ^^
ยากฉีดเหมือนกันค่ะ กำลังหาคลีนิคอยู่^^
หน้าเรียวขึ้นจิงๆ
ตาเทอสวย ทำมาปร๊ะ
สวยคะ เจ็บไม๊ค่ะตอนฉีด
อยากไปฉีดเหมือนกันค่ะ
น่าสนใจมากๆคะ หน้าเรียวสวยขึ้น
หน้าเรียวดีมากเลยคะ น่าสนใจมากจ้า
โอ้ย ติดตามคนนี้มากก สวยมากๆๆเลยคร้า
น่าสนใจมากๆคะ หน้าเรียวสวยขึ้น
สวยขึ้นหน้าเรียวขึ้น
หน้าเรียวขึ้นมากๆ น่าสนใจๆ
อันนี้อยากทำมากก
หน้าเรียวขึ้นจิงๆค่ะ
หู้ย ยอากทำอ่าาาา
อันนี้อยากทำบ้างงง
เรียวขึ้นเห็นเลยค่ะ
สวยขึ้นหน้าเรียวขึ้น อยากฉีดเหมือนกันค่ะ
หน้าเรียวสวยมากกก
หน้าเรียวขึ้นอย่างเห็นได้ชัดมากค่ะ
หน้าเรียวขึ้นจิงๆคะ ดูดีๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้