ดู: 1310|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางซิลิโคน USA ราคาเบาๆ แต่คุณภาพเน้นๆ ทำจากเลอลักษณ์นนทบุรี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Oillyone เมื่อ 2016-8-4 16:36

สวัสดีค่ะ!!!!!! Dammm it!!!!!
กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกของออย ออยเพิ่งสมัครและจะมารีวิววันนี้ครั้งแรกเลยค่ะ
เกริ่น!!!!!!! ออยอยากเสริมคางมานานแล้ว เมื่อก่อนคิดว่าเสริมคางต้องฉีดฟิลเลอร์อย่างเดียว
และออยเองไม่ชอบเลยค่ะ ที่ต้องมากังวลเรื่องฟิลเลอร์
เมื่อเดือนเมษายนที่ผ่านมา
ออยพาเพื่อนมาเสริมจมูก ออยนั่งรอชมบรรยากาศโรงพยาบาลและมีการสอบถามพูดคุยไว้บ้างแล้วว่าจะยังไงบ้าง
แต่ตอนนั้นไม่คิดจะทำก็ไม่รู้ว่าทำไม พอเห็นเพื่อนทำจมูกมาสวยตัวเราเลยมั่นใจในผลงานของโรงพยาบาลเลอลักษณ์ จึงมาปรึกษาอีกครั้งและทำการจองคิวไปเลยค่ะ

ก่อนเสริมคาง หน้าบานคางทู่เลยค่ะเพื่อนๆ

คิวรอ 2 วันเองก็มาทำได้เลย มาตั้งแต่ 9.00 น.กว่าจะรอนั่นนี่ก็เสร็จประมาณ บ่าย 2 น่าสนุกกันเลยทีเดียว
มาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่าค่ะ...........................เมื่อถึงวันที่ได้ไปทำก็รีบไปแต่เช้าและรอคิวโดยการเข้าไปเขียนประวัติและเข้าไปจ่ายเงินชั้น 3 เมื่อจ่ายเงินเรียบร้อยจึงไปรับยาได้ค่ะ
พอรับยารอประมาณ 30 นาที จากนั้นก็โดนเรียกเข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้า ล้างหน้าให้สะอาด
เมื่อเปลี่ยนเสื้อผ้าเรียบร้อย ก็เข้าไปข้างในห้องผ่าตัด มีพี่พนักงานนำไปค่ะ
จับมัดแขนมัดขา น่ากลัวตรงนี้แล้วมาฉีดยา จิ๊ดดดดดดดดดด
กลับบบบ คร๊อกกกกกZzzzzzzz

หลังทำเป็นประมาณนี้นะคะ คางไม่เป็นถ้วย คางสวย ดี๊ดีค่ะ

ตอนไหนไม่รู้ก็ลืมตามาเจอหมอ หมอก้ถามว่าอยากได้ประมาณไหนเหมือนคุยแบบขำๆมากกว่า
ออยเหมือนคนเพ้ออะ พูดไม่รู้เรื่องเลยนะสิ
ออยอยากบอกกับคนขี้กลัวนะว่า ถ้ามาทำที่โรงพยาบาลเนี่ยดีตรงมียาสลบด้วยแหละค่ะ

คางทำออกมามีแต่คนชมว่าดีงามมากค่ะ

มุมมองของคางระยะไกล

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้