ดู: 4455|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] <รีวิว> เปลี่ยนสาวหวานให้เปรี้ยวขึ้น! ด้วยจมูกเทคนิคพิเศษ จากคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gamhom88 เมื่อ 2016-3-21 17:32

สวัสดีค่ะเพื่อนๆดั้งโด่ง เราชื่อแก้มนะคะ   ^___________^

วันนี้เราจะมารีวิวการเสริมจมูกด้วยเทคนิคพิเศษ ของคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ฟังนะคะ

เนื่องจากว่า มีคนถามแก้มมาเยอะมากกกกกกก ว่าไอ้เทคนิคพิเศษเนี่ย มันต่างจากปกติยังไง ก็คือ เทคนิคพิเศษที่แก้มไปทำมา เค้าเรียกว่า Luxury Tear Drop ค่ะ เป็นเทคนิคที่สร้างโครงจมูกให้เป็นรูปทรงหยดน้ำ แต่!! ทั้งนี้จะหยดน้ำมากหรือน้อยก็ขึ้นอยู่กับปลายจมูกของเราด้วยอ่ะคะ ว่าเนื้อเยอะหรือป่าวด้วยค่ะ และที่สำคัญคุณหมอจะเหลาซิลิโคนให้เหมาะกับจมูกของเราเองเลยค่ะ เพื่อลดความเสี่ยงการเอียง การทะลุ ซึ่งแก้มเลือกเทคนิคนี้ เพราะอยากให้จมูกดูยาวขึ้น เรียวขึ้น และมีหยดน้ำสวยๆค่ะ

ก่อนทำจมูกค่ะ

หลังทำ 1 วัน ไม่ช้ำเลยจ้า

2 วันจ้า ก็ยังชิวๆ

สำหรับเหตุผลที่แก้มเลือกมาทำที่เลอลักษณ์นะคะ เพราะ แก้มอ่านจากรีวิวของเพื่อนๆหลายคน แล้วชอบจมูกจากที่นี้ค่ะ อีกทั้งเลอลักษณ์เป็นโรงพยาบาลใหญ่ เครื่องไม้ เครื่องมือทันสมัย และปลอดภัย ทำให้แก้มและครอบครัวเลยเชื่อมั่นว่าน่าจะได้จมูกที่สวยและปลอดภัยจากที่นี้ และที่สำคัญชื่อเสียงของคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ เพราะคุณหมอขึ้นชื่อว่าทำจมูกสวยมากๆ หลังผ่าตัดก็ไม่มีอาการช้ำหรือเขียวเลยค่ะ แก้มเลยตัดสินใจทำที่นี้  ^^

7 วันแล้วค่ะ ดั้งพุ่งสมใจ อิอิ

15 วันนะคะ

ผลที่ออกมา เกินความคาดคิดคะบอกตามตรง เพราะ จมูกสวยมากกกก ไปมหาวิทยาลัย เพื่อนๆ ก็แซวกันใหญ่เลยค่ะ ว่าจมูกสวย ดูเปรี้ยวขึ้น เฉี่ยวขึ้นจากเดิมที่เราดูหวานๆ แต่งหน้าหนักๆดูไม่เข้าเลยค่ะ แต่ตอนนี้แก้มมั่นใจแต่งหน้าได้ทุกแนว แล้วรู้สึกว่าหน้าเรายาวขึ้นด้วย ปลื้มเลยค่ะ คิดไม่ผิดจริงๆที่เลือกทำที่เลอลักษณ์ค่ะ อิอิ ยังไงลองไปทำดูนะค่ะเพื่อนๆ และสำหรับวันนี้แก้มก็ขอจบการรีวิวแต่เพียงเท่านี้จ้า สวัสดีค่ะ

ปัจจุบันผ่านไป 1 เดือนแล้วค่ะ เปรี้ยวขึ้นไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้