ดู: 9970|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

....โบท็อกหมอจรัสพล ใครเคยไปฉีดบ้างคะ และได้ผลกันบ้างมั๊ย....

[คัดลอกลิงก์]

กำลังจะตัดสินใจ ไปฉีดค่ะ แต่อยากหาข้อมูลก่อน
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-29 09:38:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากค่ะ เห็นหลายคนบอกว่าไม่ค่อยได้ผล ก็เลยไม่ค่อยแน่ใจน่ะค่ะ

อีกอย่างเห็นตอนนี้ มีรับฉีดโบท็อกราคาถูกๆกันเยอะมากๆ ก่อนและหลัง ก็เห็นผลกันชัดเจนดี
แต่คงไม่กล้าไปฉีดค่ะ เพราะเคยมีประสบการณ์กับการฉีดสิลิโคนเหลวเถื่อนราคาถูกมาแล้ว
ก็ไม่อยากจะเสี่ยงอีกค่ะ อยากหาสถานที่ ที่เป็นหลักแหล่ง เชื่อถือได้มากกว่าน่ะค่ะ

อีกที่ ที่สนใจ ก็คงจะเป็นสถาบันโรคผิวหนังค่ะ แต่ว่าไม่มีเวลา ตอนนี้คงต้องตัดออกไปก่อน  
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-27 17:01:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะ เรา จขกท.นะคะ สรุปเราไปฉีดโบท็อกซ์กับ หมอจรัสพลมาแล้วนะคะ เมื่อ เดือน ตค.2555 ก็สมคำร่ำลือ ตามที่ท่านสมาชิกหลายๆท่านบอกมาเลยค่ะ ...คือไม่เห็นผลค่ะ ลงไปนิดเดียวค่ะ หน้ายังบานเหมือนเดิม  เพื่อนๆไม่มีใครทักว่าหน้าเล็กลงเลย (ไม่ได้บอกใครว่าไปฉีดมา)เราฉีดไป 100U ราคา 12,500 บาท ก่อนฉีดหมอเค้าก็จะถ่ายรูปเก็บไว้เป็นหลักฐานโดยปกตินะคะ มันมีรูปเปรียบเทียบก่อน หลัง อยู่แล้ว ตอนไปพบเค้าอีกรอบ เค้าก็เปิดดูรูปที่ถ่ายไว้ก่อนหน้านี้ เค้าก็บอกว่าที่ลงนิดเดียว เพราะว่าโหนกแก้มเราสูง ฯลฯ    

...เอ่อ แต่เมื่อเดือนที่แล้ว เพิ่งไปฉีดโบท็อกซ์ กับหมอเฉลิมฯมา (รอบนี้ก็ไม่ได้บอกใครเหมือนเดิม แต่มีแต่คนทักว่าหน้าเล็กลง) อันที่จริงก่อนฉีดเราก็ไม่แน่ใจว่าจะลงหรือเปล่า เพราะหมอฉีดให้แค่ 50U แต่ ณ ปัจจุบัน ก็เดือนกว่าๆแล้วค่ะ หน้าเล็กลงจริงๆ  

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้