ดู: 19257|ตอบกลับ: 232
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก บีบีคลีนิค ไม่ช้ำ เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

เราไปเสริมจมูกที่ บีบีคลีนิค มาวันจันทร์ที่ผ่านมาค่ะ ได้คิว 13.00 น.
ตื่นเต้นนะ แอบสั่น ขนาดน้องสาวที่ที่เคยทำก็บิ้วแล้วว่าไม่มีอะไรน่ากลัว อิอิ

มีแต่คนบอกว่าเสริมไม่ได้หรอก เนื้อจมูกก็ไม่มี จมูกก็แปลกๆ แต่ก็อยากสวยค่ะ เลยลองไปปรึกษาที่ บีบีคลีนิคดูและก็ทำได้จริงๆด้วย กรี๊ดดด
พอทำออกมามีแต่คนบอกว่า โด่งแฮะ สวยแฮะ จะรอดูค่ะ ว่าเข้าที่จะเป็นยังไง

บอกได้เลยค่ะ ไม่น่ากลัวเลย รู้สึกว่า ไม่กลัวอะไรแล้ว ชิวมาก
ปวดนิดๆแค่วันทำวันเดียว วันที่ 2-3 ไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ ^^

ก่อนทำค่ะ สภาพจมูกคือไม่น่าจะเสริมได้ ชิมิๆ

รูปเสื้อดำนี้หลังทำกลับมาถึงบ้านค่ะ ถ่ายรูปประมาณ ทุ่มกว่าๆ

------ ส่วนวันที่ 2 ไม่ได้ถ่ายไว้ค่ะ ลืมและไม่คิดว่าจะรีวิว เพราะเราทำงานที่ต่างประเทศ 1ปีกลับไทยแค่ 1-2 ครั้ง แต่ว่าเราหาความรู้กับเว็ปฯนี้เยอะก็เลยอยากจะรีวิวไว้ให้คนอืื่นได้ดูบ้างค่ะ ^^ ------

ชุดนอนสีฟ้านี่วันที่ 3 ค่ะ มีแต่คนบอกว่าไม่ช้ำ ไม่ค่อยบวมเลย อิอิ ชอบมากๆ

แล้วจะมารีวิวเรื่อยๆนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้