ดู: 32106|ตอบกลับ: 89
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกปลายหยดน้ำกะยกปีก โดยหมอชัยโรจน์ ไม่โอเพ่น ไม่ใช้หลังหู ที่ดอกเตอร์รัชโ

[คัดลอกลิงก์]
อาภาพมาให้เพื่อนๆดูค่ะ ทำมาแล้วกว่า 6 เดือน อันนี้หายสนิทแล้ว
เป็นคนเนื้อจมูกน้อยมาก ขนาดแต่งหน้าแล้วยังไม่ขึ้น
เสริมจมูกแล้วช่วยได้ขึ้นเยอะ คิดจะทำศัลยกรรมก็เพราะแต่งหน้าแล้วไม่ขึ้น อย่างตานี่ยังติดสติกเกอร์ได้แต่จมูกนี่ยาก เลยตัดสินใจทำ ไม่งั้นศัลยกรรมนี่ไม่ทำชัวเพราะกลัวเจ็บ  ตอนสามเดือนนี่ยังไม่ยุบดีเลย ต้อง6เดือน

เอาภาพมาให้เพื่อนๆดูค่ะ ทำมาแล้วกว่า 6 เดือน อันนี้หายสนิทแล้ว
เป็นคนเนื้อจมูกน้อยมาก ขนาดแต่งหน้าแล้วยังไม่ขึ้น
เสริมจมูกแล้วช่วยได้ขึ้นเยอะ คิดจะทำศัลยกรรมก็เพราะแต่งหน้าแล้วไม่ขึ้น อย่างตานี่ยังติดสติกเกอร์ได้แต่จมูกนี่ยาก เลยตัดสินใจทำ ไม่งั้นศัลยกรรมนี่ไม่ทำชัวเพราะกลัวเจ็บ เพื่อนลองดูภาพที่แต่งหน้าเหมือนกัน
ราคาแอบโหด แต่ได้งานมากขึ้นก็ถือว่าคุ้ม
ข้อเสียของที่นี่คือช้าได้ใจ ถ้าผิดเวลานัดสายนี่รอนานเป็นชั่วโมง ไม่เหมาะสำหรับผู้ที่เลือดร้อนอารมเสียง่าย  
ข้อดีคือ บริการหลังการทำศัลยกรรมเยี่ยมมาก มีคนดูแลส่วนตัว ซึ่งสามารถโทรหาตอนนอยด์ ได้  หมอใจดี ทำตามรับประกันทุกอย่าง ไม่ค่อยหาข้ออ้างแก้ตัวเท่าไรอันนี้เท่าที่ดูจากเพื่อนด้วยนะ และที่ดีสุดไม่ได้เลียนะ หมอเค้าเก่งสมราคาและยินยอมแก้ฟรีไม่เก็บตังถ้าไม่โอเคร เพราะหมอท่านบอกศัลยกรรมมีโรคแทรกซ้อนได้
เราทำครั้งแรกที่นี่นะ และก็แก้ครั้งที่สองที่นี่ แต่ไม่เสียเงินรอบสอง ประทับใจหมอมากอะ เค้าแก้ให้เราทั้งที่ไม่ใช่ความผิดหมอด้วยซ้ำ คือเราไปกระแทกกระจกแล้วจมูกเบี้ยว เลยกลับไปหาหมอแล้วบอกความจริง แล้วหมอก็ให้คนมานัดคิวแก้ให้เลย อันนี้ขอประกาศเกียตริคุณหมอเลยจริงๆ รางวัลโล่ใจดี เรื่องรับประกันนี่สำคัญเพราะถ้าต้องมาจ่ายอีกทีคงไม่ไหว
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 18:58:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 19:01:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 19:02:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด

แสดงความคิดเห็น

สวยมากคะ ยกปีกอย่างเดียวเท่าไรคะ  โพสต์ 2012-7-6 12:58

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 19:03:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนไหมคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-6 13:50:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทํากับหมอชัยโรจน์ วิสุทธิชัยกิจ ที่ ดอกเตอร์รัชโยธินคลินิก ค่าเสียหายเบดเสร๊จ 55000ค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 06:00:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย eye555 เมื่อ 2012-6-10 16:33
ในรูปอาจไม่เหมือนตัวจริงก็ได้ค่ะ ทำมาเหมือน จมูกคตค ...

ตามจริงไม่ต้องเครียดนะคะแค่สองเดือนเอง หมอตอบไม่ตรงกันนะคะในแต่ละครั้ง ของเค้านะ สามอาทิตยหมอทักเอียงเราดูหน้ากระจกก็ไม่เห็นรู้สึกว่าเป็นอย่างแพทย์บอกเลย หมอเค้าก็ให้เราดัด พอครบสองเดือนเค้าก็บอกตรงแถมบอกว่าเป็นสันเกินตอนครบสามเดือนจะมาแก้ให้เราตอนเราไม่อยากซะงั้นเพราะเราพอใจแล้ว  อันนี้ตเองไปเจอหมอตามนัด หมอเค้าคงมีเหตุผลที่ตอบอย่างงั้นตามประสบการเค้าละมั้ง ต้องใจเยน แต่ก็เข้าใจตัวเองอะนะว่ามันเห็นอยู่หน้ากระจก อย่าไปคิดมากเลยค่ะเค้าเด่นเรื่องแก้ฟรีไม่เสียตังอยู่แล้วหลังสามเดือน คลินิกนี้เค้าคุยง่ายอยู่ หมอเคยพูดให้เราฟังนะว่ามันยากจะเสร็จในทีแรกเพราะเดาไม่ได้ว่าร่างกายจะตอบสนองกับตัวเสริมยังไงและไม่รู้ว่าความพอใจอยู่ตรงไหน แต่ละคนก็ต่างกัน เพื่อนเราทำที่คลินิก ม. มา 5รอบรวมระยะกว่า สองปีกว่าจะโอ  ขนาดเราทำมาหลายเดือนตรงเป๊ะและตอนเนี้ยหมอยังบอกว่ามันอาจเกิดการเอียงได้หลังจากนี้ด้วยซ้ำ หมอไม่ค่อยให้กำลังใจเลยแต่ว่าใจดีมาก ตอนนี้เค้าก็ภาวนาให้ตัวเค้าเองได้ทรงนี้ตลอดการ ไงก็ลองไปถามพนักงานที่เข้าปรึกษาที่สวยๆในคลินิก พวกเนี้ยช่วยแปลประโยคแพทย์เป็นประโยคคนไข้ได้ เราเคยทำและมักได้คำตอบที่เข้าใจง่าย แต่ต้องคุยดีๆนะพวกเนี้ยขี้งอน

ขอชมตัวเองหน่อยละกานนะ  ส่วนจมูกเราอะภาพเป็นไงตัวจิงอย่างงั้นนะ เพราะถ้าไม่สวยแคสงานไม่ได้จ้าาา  เอาใจช่วยนะตัวเอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้