ดู: 2607|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากแก้ปลายจมูกคะ แนะนำที

[คัดลอกลิงก์]
อันนี้คือไปเสริมกับตัดปีกจมูกของคลินิกยานสะพานใหม่ หมอทำสวย แต่ว่ามันโด่งเกินไป อยากได้แบบธรรมชาติอ่ะคะ  และหายไวๆใน 1 สัปดาห์ เน้นนะคะ ตรงปลายจมูกอยากให้เป็นธรรมชาติจิงๆ ยังไงแนะนำที่ใกล้ๆ พอดีอยู่แถวบางเขนคะ

image.jpg (355.25 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

image.jpg (182.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ส่วนตัวแก้ที่หมอทรงยศค่ะ ไม่เขียว ไม่ช้ำเลย วันที่ไปตัดไหมทาแป้ง ดูไม่รู้ว่าเพิ่มทำมา เพื่อนยังว่า ปกติงานแก้น่าจะช้ำ
เราทำที่เมดเมติก ธรรมชาติมาก ทำแร้วถ้าไม่บอกใครก็ไม่มีใครรู้ว่าทำมาอ่ะค่ะ ดูรีวิวของเราได้นะคะ เผื่อช่วยในการตัดสินใจ
เราแก้ หมอชาติชาย ค่ะ คลีนิคแถวทองหล่อ โอเคเลย เข้าดู รีวิวได้ ปรึกษาหลังไมค์ได้ค่ะ 555+
ของป้องก็เพิ่งแก้มาค่ะกับคุณหมอมนัสเมโกะคลินิค ธรรมชาตินะส่วนตัวชอบมากเลย ยังไงลองแวะไปดูรีวิวนะคะ
รพ.บางมด เลยจ้าาา แก้สวยมาก ๆ นี่ ๆ เห้นเพื่อนเค้าไปแก้มาเป๊ะเวอร์
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-28 01:34:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอราคาแก้ด้วยได้ไหมคะ จะเตรียมงบไป คริๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้