ดู: 34615|ตอบกลับ: 160
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] แก้จมูกกับคุณหมอสำรวย จรัญ53 เคสเคยฉีดฟิลเลอร์และเสริมซิลิโคนมาจากที่อื่น

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2015-10-7 08:24:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย น้องฟอง เมื่อ 2015-10-7 08:28
สวยมะ ตอบกลับเมื่อ 2015-10-7 00:33
แต่น้องไปทำจมูกหมอสำรวยมาแล้วพลาดมากๆ ไม่สวย แกนเอี ...

คิดสะว่าเป็นคราวซวย! ของตัวคุณละกัน นะคะ  
เพราะหลายคนไปทำ ก็สวยๆ กันทั้งนั้น อย่างกระทู้นี้เราอ่านดูก็สวยมาตั้งแต่แรก
ไม่น่าเลยนะคุณหน่ะ น่าสงสารคะ
เห็นคุณนี้คอยตามตอบทุกกระทู้ที่เป็นหมอคนนี้  กลับไปดูกระทู้ที่คุณตอบแต่ละอัน คือจงใจ พูดในทางลบ
ฉันเป็นคนนึงที่ทำจมูกกับหมอ และ ตัดปีกด้วย ก็สวยและพอใจทำมา 4 ปีแล้ว ยังมีแต่คนชมว่า สวย

คอมเม้นที่ บอกว่า หมอ เป็นคำเอามาลง... รู้ได้ไงเอ่ย
หมอว่าง ขนาดว่า มานั่งอัพเวบ อัพกระทู้หรอจ๊ะ
มีสมองคิดบ่างนะคะ ก่อนที่จะไปทำจมูกก็ดูรีวิวในนี้เจ้าตัวแต่ละคนก็ อัพเอง เราขอแอดเฟสแอดไปถามตลอด

ไม่รู้ไร เงียบปากไว้ดีกว่านะคะ อย่าคอมเม้นมั่วๆ  

จาก ลูกศิษย์หมอสำรวย ทำจมูกมา  4 ปี  
2#
โพสต์ 2015-10-7 15:22:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Ka-naN ตอบกลับเมื่อ 2015-10-7 11:37
ไม่สวยแกนใหญ่แกนเอียงจริงมั้ยคะ มีรูปมั้ยคะ

ถ้ามี ...

เห็นด้วยกับ จขกท คะ

ขอดุด้วยคนค่ะ คุณ "สวยมะ"

ไหนดั้งที่ก่อนทำหลังทำ  เอาจริงๆ เอารูปมายืนยันก็ดี

ไม่ใช่มากล่าวหาหมอ เต็มเว็บบอร์ดไปหมด เหมือนพวกตั้งใจดิสเครดิต ถูกจ้างมาป่ะคะ????

เห็นกล่าวหาคนอื่นดีจัง  หลักฐานก็ไม่มีสักอย่าง

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้