เจ้าของ: phon001
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] อุทาหรณ์ เตือนคนทำอยากปากบางค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราสนใจอยากทำมากเลยอะค่ะ แต่ก็ไม่ได้ศึกษาช้อมูลอะไรเลย มาเจอกระทู้นี้พอดี ขอบคุนนะค่ะ ว่าแต่ทำคุนหมออะไรอะค่ะ ขอหลังไมค์หน่อยน้าา
ปากล่างยังใหญ่ไม่ได้รูปครับ เลยไม่เข้ากับปากบน
เราอยากทำปากมากแต่กัวมันจะมะธรรมชาติอย่างเดียวอะ ตะเองทำกะหมอไรอะ
ขอทราบชื่อหมอหลังไมค์ได้มั้ยคับ
ใจเย็นๆเดี๋ยวก็สวยเลยค่ะ
รบกวนหลังไมค์ด้วยค่ะ ทำหมอไหน เพราะคิดจะไปทำเหมือนกันค่ะ
ขอบคุณค่ะ
หมอไหนคะ หลังไมค์ด้วยค่ะ กะลังว่าจะทำพอดี
หมออะไรขอหลังไมค์ด้วยนะคะ
หมออะไรเหรอคับ ปัญหาเดียวกัน .. ผมคิดว่าน่าจะหมอเดียวกันนะ.  ><
ทรงนี้เดาไม่ยาก หมอนกเซนจุลี่ไหมคะ หนูทำก็คล้ายทรงนี้ เบี้ยวเกือบทุกคน
คลีนิกไหนคะ หมออะไร ตอนนี้หาข้อมูลจะทำเหมือนกันคะ // หลังไมค์ ขอบคุณคะ ^^
อยากทราบด้วยเหมือนกันค่ะ รบกวนตอบหลังไมค์ให้เป็นวิทยาทานด้วยนะคะ T T  หรือท่านใดทราบแล้ว
รบกวนแจ้งด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
ทำหมอไหนค่ะกะลังหาข้อมูลทำปากพอดี
รบกวนบอกชื่อหมอกับสถานที่ด้วยคะ_จองคิวไว้แล้วกลัวจะเป็นหมอเดียวกัน
เราว่าสวยนะค่ะ ไม่ได้น่าเกลียดเลยค่ะ
เพื่อนเคยปรึกษาหมอเรื่องทำปากบาง คุณหมอจะเตือนก่อนเลยว่าคนที่ไม่มีขอบปากที่ชัดเจนถ้าทำปากกระจับแล้ว จะออกมาไม่สวยเท่าคนที่มีขอบปากชัดๆค่ะ ทำออกมาปากจะตุ่ยๆ ถึงจะเอาปากดาราคนไหนมาให้หมอดูก่อนทำก็เถอะ หมอยังแนะนำด้วยว่าให้ดูว่าปากเรากับปากของต้นแบบมีขอบปากคล้ายหรือเปล่า ไม่ใช่จะเอาสวยเหมือนเขาอย่างเดียวค่ะ
หมออะไรคะขอหลังไมค์ด้วยค่า
ขอหลังไมค์ด้วยค่ะ ตอนนี้กำลังกังวลกลัวเบี้ยวอยู่เลย

10378006_10205335988701535_312969885486420902_n.jpg (220.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ส่วนตัวว่าสวยนะค่ะ น่ารักดี ชอบแบบนี้เลย แต่ที่ไม่เท่ากัน ไม่ทราบค่ะ มาให้กำลังใจ
เหมือน 1 ในนักร้องวงวงเกาหลีขาสวยอะคะ วงเกิลเจนนะค่ะ
ปากแบบนี้ละค่ะสวยมาก   
ปากแบบนี้ละค่ะสวยมาก   
หมอไหนคะ รบกวนขอหลังไมค์ด้วยค่ะ กำลังเก็บข้อมูลจะทำปาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้