เจ้าของ: phon001
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] อุทาหรณ์ เตือนคนทำอยากปากบางค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำที่ไหนหรอ
สวยค่ะ อย่าคิดมากนะคะ...เราว่าสวยๆๆๆ

สังเกตุดูก็ไม่เห็นแหลม..หมอก็ตัดให้เท่ากันนะคะไม่เบี้ยว..

ไม่บางเกินไปด้วย...สวยดี..
รบกวนหลังไมค์ชื่อหมอให้หน่อยนะคะ เปนคนใจร้อนเหมือนกันเลย พรุ่งนี้จะไปพบหมอครั้งแรกแล้ว กลัวพลาดมากเลยคะ ขอบคุนนะคะๆ
เราว่าไม่ได้แปลก แต่เหมือนน่าจะบางกว่านี้ เป็นทรงได้กว่านี้ แล้วก็น่าจะทำบน-ล่างค่ะ
ขอชื่อหมอหลังไหมด้วยนะคะจะไปทำเดือนกุมภานี้แล้วนะคะ...
พยายามบังคับปากให้หุบค่ะ
เราเคยเป็น ตอนนี้หายแล้ว
ตอนแรกก็เป็นติ่งเหมือนปากนก
เดี๋ยวมันจะเข้าที่ค่ะ ใจเย็นๆ
หมอไหนคะ หลังไมค์ทีค่ะ
เป็ดอะ ตอบกลับเมื่อ 2014-8-23 12:51
เราว่ามันน่าจะบางได้มากกว่านี้นะแบบอั้มพัชราภางะเร ...

เรามีปัญหาเดียวกันเลยค่ะ แต่เรามาปรึกษาที่ DMOR CLINIC คุณหมอบอกว่าทำได้ค่ะ แต่อาจจะยกมุมปากไม่ได้ จะทำเฉพาะตรงกลางน่ะค่ะ กำลังจะทำวันเสาร์31นี้แล้วค่ะ
หมอไหนคะ เรากำลังจะไปทำคะ นี่ก็ศึกษาอยู่ว่าหมอท่านไหนดี
รบกวนช่วยหลังไมค์ชื่อหมอด้วยนะคะ เรากำลังหาข้อมูล อยากทำปากมากๆเลยอยู่เลยอ่ะค่ะ
เราว่าก็ไม่แปลกมากนะคะ คงต้องรอดูไปก่อน
เป็นกำลังใจให้ค่ะ
จขกท.ไปแก้มาหรือยังคะ ขอข้อมูลหน่อยค่ะ เราก็รู้สึกแบบเนี้ย ปากเราก็คล้ายๆ คุณ
ทำที่ไหน หมอท่านไหนคะ รบกวนหลังไมค์ด้วยค่ะ กำลังตัดสินใจจะจองคิวทำแล้วค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
ใช่ค่ะ ทำที่ไหนค่ะ เรากลัว เจอหมอเดียวกันค่ะ
สวยนะคะรออีกนิดนึง ว่าแต่ทำที่ไหนคะ อยากทำแต่ปากบางอยู่แล้วหมอบอกอย่าทำเศร้าเลย
เราว่าน่าจะตัดริมฝีบางให้เล็กๆนะคะ
สวยน้า ใจเย็นๆ ก่อนเน่อ
ลองดูหมอโอ๋ที่วีนัสคลีนิคนะคะเคสแก้เค้าสวยอยู่นะคะ
สวยแล้วค่ะ  
เฮ้ยยยยยย ก้อดีอยู่น้าาาาา เราดูแล้วนึกว่ายังไม่ได้ทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้