เจ้าของ: phon001
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] อุทาหรณ์ เตือนคนทำอยากปากบางค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำกับหมออะไรหรอคะ กำลังจะทำเหมือนกัน
ปากแบบนี้ เขาชอบกันนะคะ เขาเรียกกะจับปีกนก คะ  ปีกก็ เท่ากัน บางรายนี่ ปีกไม่เท่ากันนะคะ สวยดีคะ รบกวนหลังไมค์ร้านหน่อยคะ
ปากกระจับ ตาสองชั้น หมอโอ๋ ธนพันธ์ จองคิว ปรึกษา ได้ที่ 086-3886428
ก็ปกตินะครับ
ก็โอเคอยู่นะคะ ปากกระจับ ตาสองชั้น หมอโอ๋ ธนพันธ์ 086-3886428 ยูมินเลขาหมอโอ๋ค่ะ
เหมือนกันเลยค่ะของพี่แหลมเหมือนปากนกเลยตอนทำพี่ก็บอกหมอแล้วว่าไม่เอาแหลมนะ หมอก็รับทราบแล้ว แต่พอออกมาแหลมเหมือนปากนกเลย ตอนนี้กลุ้มใจมากเลย ของพี่เพิ่งได้ 2 week อยากจะไปแก้ติ่งที่แหลมๆออกจังเลย ของพี่แหลมกว่าของน้องเยอะเลยค่ะ ขอชื่อหมอหลังไมล์ด้วยค่ะจะได้ไม่เสียใจรอบสองอิ่ก สู้ๆนะคะ หัวอกเดียวกัน
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-25 21:11:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย อิ่มใจ เมื่อ 2014-8-25 20:39
เหมือนกันเลยค่ะของพี่แหลมเหมือนปากนกเลยตอนทำพี่ก็บ ...

ของพี่ 2 อาทิตย์อยู่หนูว่าเดี๋ยวยังยุบได้อีกเยอะค่ะ ไม่ต้องกังวลหรอกค่ะ ถ้าผ่านไป 3เดือนแล้วค่อยว่ากัน รอมันเข้าที่ก่อน
หมอที่ไหนค่ะกะลังศึกษายุ่เหมือนกันค่ะ หลังไมค์ด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ทำที่ไหน หมอชื่อไรกำลังศึกษาหาที่แก้อยู่ค่ะ
เค้าก็เป็นค่ะพึ่งทำมา เครียด นอยด์ จขกท ต้องทำที่เดียวกับเราแน่เลย รบกวนหลังไมค์
หาทางแก้กันค่ะ
นานไหมค่ะกว่าปากจะหายชา. ของเราทำมา3เดือนแล้วยังไม่หายชาเลย ยิ้มได้นิดเดียว. อยากรู้ว่าคนอื่นเป็นเหมือนกันไหม
เราว่าไม่น่าเกลียด
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-6 00:31:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Zalora เมื่อ 2014-9-5 03:15
เราว่าไม่น่าเกลียด

มันแหลมประหลาดยังไงไม่รุ้ แต่ปกติก็ไม่มีคนสังเกตนะคะ เพื่อนบางคนยังไม่รุ้ว่าไปทำเลยค่ะ
หมอไหนค่ะ กำลังจะเลือกหมอทำปาก อยู่พอดีค่ะ รบกวนด้วยน่ะค่ะ
ไม่แปลกน่ะค่ะ  แต่คงยังไม่ชินเลยดูแปลกๆ
แต่ดูรูปที่4  เหมือนไม่ค่อยเท่ากันแต่ไม่น่าเกลียดหรอกค่ะ
สวยค่ะ บางคนทำมากระจับก็หายไป คิดมากนะคะ
หลังไมค์ด้วยอีกคน กะลังดูไว้ยุ อาจเปนหมอเดียวกาน
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-17 16:47:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย plapa1731 เมื่อ 2014-9-16 14:46
ไม่แปลกน่ะค่ะ  แต่คงยังไม่ชินเลยดูแปลกๆ
แต่ดูรูปที่4 ...

ตอนนี้เริ่มชืนแล้วค่ะ สบายใจไม่เครียดมากแล้ว อยากให้ติ่งลดลงกว่านี้  มีคุณหมอท่านนึงยืดเนื้อได้ เราจะไปปรึกษาค่ะ
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-17 16:48:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Manaprc เมื่อ 2014-9-16 15:04
สวยค่ะ บางคนทำมากระจับก็หายไป คิดมากนะคะ ...

ตอนนี้สบายใจพอสมควรแล้วค่ะ ^^ แต่ก็อยากแก้อยู่
ทำที่ไหน บอกหลังไมค์ให้หน่อยนะคะ พอดีกำลังจะไปทำ ขอบคุณนะคะ  ขอให้โชคดีแก้ออกมาได้ๆสวยๆนะคะ
หมอไหนค่ะ  กำลังจะว่างแผนไป เห็นกระทู้นี้มีชะงักไปเหมือนกันค่ะ  หลังไมค์หน่อยนะคะว่าหมอไหน
หลังไมค์บอกชื่อหมอให้หนอยได้ไหมคะ
หมอไหนค่ะ รยกสนหลังไมค์ด้วยค่ะ
หมอไหนคะ รบกวนหลังไมค์ด้วยค่ะ
เราว่าดูไม่แปลกนะคะ เรามีเพื่อนปากแบบนี้เลยค่ะ จขกท ลองหาทริคแต่งหน้าช่วยมั้ยคะ รอดูอีกนิดอาจจะเข้าที่นะคะ เปนกำลังใจให้คืะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้