ดู: 1575|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดี ค่ะ เอา จมูก แก้มาให้ดู.......ก่อนหน้านี้ ไปทำ.....มา คลินิกนึงค่ะ ไม่ขอพูดถึงนะคะ ราคาถูก คุณภาพก็ คงจะตามราคาเพราะเรารู้สึกไม่พอใจตั้งแต่แรกๆ เลย ตรงๆ ทื่อ แล้วมันแหมือนไม่เท่ากัน ข้างนึงเหนแกน อีกข้างนึงกลมๆ พอดี คือแบบ พอรัดแกนเข้ามันเหมือนจมูกเบี้ยวๆ ค่ะ นี่ค่ะ รูปทรงจมูกทั้งสองฝั่งก่อน จะแก้

ปลายก็ตัด เหมือน ซิลิโคลนมันตัดลงไปเลย ใจจริงเราอยากได้ แบบทรงไม่ตัดอ่ะ คือถ้าเนื้อจมูกเราไม่มี ก็ไม่ควรจะตัดลงเกินไป ก็ เลยตัดสินใจแก้ใหม่ เอากระดูกหลังหูมาดันตรงปลาย ค่ะ

หาข้อมูลสักพักนึงเลยตัดสินใจ ทำกับหมอ ชาติชาย ค่ะ และนี่คือรูปปัจจุบันนี้ค่ะ ทำมาได้ประมานเดือนกว่าๆ หวังว่าจะสวยเข้ารูป มากกว่านี้ หมอบอกไว้ว่าต้อง รอให้มันเข้ารูป รัดแกนจมูก แล้วจะสวย ค่ะ หวังว่า......คงจะสวย ขึ้นเหมือน หมอ การันตี ค่ะ แต่ตอนนี้ก็ถือว่าพอใจมากแล้วค่ะ ^^

แก้ที่ไหนมาค่ะ ทรงสวยขึ้นและยาวขึ้นเลยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-25 13:02:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย guzzjunk15 เมื่อ 2014-8-23 09:24
แก้ที่ไหนมาค่ะ ทรงสวยขึ้นและยาวขึ้นเลยค่ะ ...

ทำกับหมอ ชาติชาย Absolute Beauty Clinic  ค่ะ แถวทองหล่อ
ราคาแก้อยู่ที่เท่าไหร่คับ
จมูกทรงสวยมากคะ
ราคาแก้อยู่ที่เท่าไหร่เหรอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้