123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Butsaya
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] 6 สิงหาพึ่งไปทำตากับหมอชาติชายทองหล่อมาค่ะ ปัญหามันคือบวมไม่เท่า ช่วยแนะนำน่อยนะ

[คัดลอกลิงก์]
เราก็นึกว่าเราเป็นอยู่คนเดียว เราก้ไปทำตากับหมอชาติชายมาเหมือนกัน ตอนนี้ได้ประมาณเดือนครึ่งแล้ว มันก็ยังไม่เท่ากันอยู่ดี คือไม่เท่าแบบเห็นชัดมากๆๆ เสียดายเงินเหมือนกันนะ ทำมาแล้วก็คงไม่มีใครอยากแก้ อยากทำรอบเดียวให้สวยไปเลย เราโทรไปถาม เจ้าหน้าที่ก็บอกว่ารอสักระยะนะคะ เป็นแบบนี้ปกติค่ะ คือเราแบบ เอิ่บ แล้วต้องรอไปนานเท่าไร บอกแล้วแต่คนค่ะ บางคนก็เป็นปี ห๊าาา บอกฉันอีกรอบสิ เป็นปี โอ้ ม่ายนะ งั้นฉันติดสติกเกอร์แบบเดิมไม่ดีกว่าหรอ ตอนนี้ก็เศร้าใจเหมือนกันค่ะ ต้องรีบไปหาหมอแบบ เอาซี้ๆๆ ฉันบุกไปหาถึงที่เลยจ้า 5555
ไม่อยากจะบอกเล๊ย ว่าของเราก็ไม่เท่ากัน -___-" หมอขอให้รออีก นี่ทำมาเดือนกว่าละค่ะ
ตอนนี้ก็ได้แต่แก้ปัญหาด้วยการ แต่งตาข้างนึงพอดี อีกข้างต้องหนากว่านิดหน่อย เพื่อให้มันเท่ากัน
(((( ทำตา2ชั้นเพื่อ????????? )))) ทำไรไม่ได้ ได้แต่รอค่ะ
เห็นรีวิว หมอชาติชายตอนแรก ที่มีแต่รูปคนสวยๆ มารีวิว ก็รู้สึกแปลกแล้วค่ะ ว่า เอ๊ะ คลินิกใหม่ คนรีวิวให้เยอะจัง
ว่าแล้วว่าต้องจ้างมา ฝีมือไม่ได้เรื่อง แถมราคาแพงมากกกกกกกก

เดี๋ยวนี้มีหลายคลินิกมาก ที่เอาพริตตี้ คนดัง มารีวิววว ไม่รู้จริงๆ แล้วทำสวยรึเปล่าา
จิงอย่างที่คุณminnynaja พูดคะ
รอให้ยุบเข้าที่ก่อนดีกว่านะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
อาจจะต้องไปหาหมอนะคะ ให้หมอวิเคราะห์ ถ้าเกิดว่ามันไม่ดีก็ต้องแก้อะ ไม่แน่ใจนะ เพราะแบบเราเคยไปทำตามาที่ lovely eye clinic ไม่มีปัญหาเลย หมอทำตามาให้ชั้นตาเท่ากันเป๊ะๆ
น่าจะเพราะกรีดตา เย็บตาไม่เท่ากันด้วยอะ ตาเลยบวมไม่เท่ากัน ยังไงรอให้เข้าที่กว่านี้เผื่อว่าจะโอเคนะคะ
แต่ว่าถ้าเกิดยังไม่โอเคก็คงต้องลองหาทางแก้ดูค่ะ ถ้ากังวลกับที่เก่า ก็ลองหาที่ใหม่ดู ที่อัคราคลินิกก็ดีนะคะ
เห็นหมอทำมาแล้วตาสองชั้นเป๊ะทุกคน ทำเข้ากับหน้าแต่ละคนด้วย
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้