ดู: 3141|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] อยากทำนม เสริมหน้าอก แบบ เอมมี่ แม็กซิม จะมีผลข้างเคียงไหม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iindy.petch เมื่อ 2014-7-31 15:36

มีเรื่องอยากปรึกษาหน่อยค่ะ คือตอนแรกเราเห็นหน้าอกของเอมมี่ ก็ตกใจนะ แม่เจ้า!! อะไรจะใหญ่ปานนั้น แต่พอนั่งดูไปดูมา เอ๊ะ! มันกลายเป็นติดใจซะงั้น พูดตรงๆเลยว่า อยากมีหน้าอกเหมือนเอมี่เลย เพราะเราคิดว่าการที่ผู้หญิงมีหน้าอกที่ใหญ่ ก็ดูดีไปอีกแบบนะ (สะดุดตาดี ชอบอ่ะ มีไรป่ะ 5555) ทีนี้ปัญหามันอยู่ที่ว่า เราเองก็ไม่ค่อยมั่นใจเหมือนกันว่า ถ้าหากเราเสริมหน้าอกให้มีขนาดใหญ่เท่าของเอมี่แล้ว จะเกิดผลข้างเคียงอะไรรึเปล่า เพราะเท่าที่หาข้อมูลพอสังเขปแล้ว การเสริมหน้าอกที่มีขนาดใหญ่เกินไป อาจจะทำให้เกิดอาการปวดหลัง หรือเดินหลังค่อม แต่เราอยากทำจริงๆนะ ใครที่ทราบข้อมูล แนะนำหน่อยนะคะ

อยากได้หน้าอกทรงแบบนี้ ขนาดนี้เลยอ่ะ ชอบจริงๆนะ ^0^
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-20 17:17:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
phantira123 ตอบกลับเมื่อ 2014-8-2 15:20
ทำใหญ่ๆ ก็ไม่ใช่จะสวยทุกคนน้า
อยู่ที่หน้าตาคนทำ กับหุ่นด้วย
ทำแต่พองามก็พอ

ตอนนี้กำลังตัดสินใจเลยค่ะ แต่ก็ใกล้ถึงเวลาทำแล้วล่ะ ไว้จะมารีวิวให้ดูกันนะ
พี่เราไปทำมาที่ยศการคลินิกนะคะ เห็นว่าที่ใช้ gummy bear แล้วดีมากค่ะ ไม่เจ็บมาก ไซส์ก้อน่าประมานเอมมี่นะคะ แต่อาจจะไม่เท่า แต่ทรงนี่คล้ายกันเลย พักรักษาก้อไม่นานมากเหมือนเคสปกติค่ะ คลินิกเค้ามีโรงแรมสามารถให้อยู่พักฟื้นได้เลยด้วย ดีมากๆค่ะ โดยที่จะได้ราคาพิเศษสำหรับคนไข้ และสามารถนำญาติมาพักได้ด้วย ในเรื่องอาหารก็สามารถโทรสั่งได้จากห้องอาหารด้านล่าง และคุณหมอจะเข้าเยี่ยมเป็นระยะๆ อีกด้วย ส่วนการพักฟื้น

สนใจติดต่อ 02-253-8901 (สาขาราชดำริค่ะ)
สำหรับบางคน!!  ถ้าทำใหญ่ไป!!  นมอาจจะ"แตกลาย"  ได้นะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-15 10:08:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
llppnnll ตอบกลับเมื่อ 2014-8-3 17:35
ถ้าทำต้องรับได้กับผลที่ตามมา
1. หาเสื้อใส่ยากขึ้น ยิ ...

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับข้อมูลดีๆ
ถ้าทำต้องรับได้กับผลที่ตามมา
1. หาเสื้อใส่ยากขึ้น ยิ่งตอนนี้ตัวเล็กๆทั้งนั้น ดีไม่ดี ได้ใส่เสื้อสาวอวบเลยค่ะ
2. เสื้อชั้นใน "ไม่มีไซส์" ต้อง "สั่งตัดเท่านั้น"
3. ใช้ชีวิตลำบากมากขึ้น วิ่ง กระโดดโลดเต้น ไม่ได้ดั่งใจ มันจะหนักๆถ่วงๆ
4. ตกเป็นเป้าสายตาได้ง่าย อาจจะเจอพวกหื่นๆลวนลาม
5. ต้องขยันนวดทุกวัน
6. *ข้อนี้สำคัญ ให้นมลูกระวังลูกหายใจไม่ออก
7. *ข้อนี้ก็สำคัญ แก่ตัวมา นมอาจจะยานเลยเอวลงมา

ใหญ่ไปก็ใช่ว่าจัดีเสมอไปนะคะ ธรรมชาติดีที่สุดค่ะ ถ้าจะเสริมก็ควรมีความพอดีนะคะ
ทำใหญ่ๆ ก็ไม่ใช่จะสวยทุกคนน้า
อยู่ที่หน้าตาคนทำ กับหุ่นด้วย
ทำแต่พองามก็พอ
ระวังปวดหลังนะคะ
เคยอ่านผ่านตา
หมอคนทีออกรายการกับเอมี่บอกว่า
ถ้าเป็นไปได้ อย่าทำเลยดีกว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้