ดู: 11364|ตอบกลับ: 42
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกกับหมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิกครัช

[คัดลอกลิงก์]
ปลื้มแล้วก็รู้สึกดีนะกับจมูกใหม่ที่โมมา
ก่อนกับหลังชัดเจนกันไปเลย

เต็มๆอีกสักรูปครับ

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

เออใช่ ด้านข้างดูดี

ดูข้างๆแล้วดูดีมาเลยค่ะ

ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ ทรงด้านข้างสวยมากเลยค่ะ
โอ้ยยยยยยยยยยยย ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ เปลี่ยนมากเลยค่ะ ดีงามค่ะ

คะแนน

1

ทรงสวยจังเลยค่ะ

คะแนน

1

ทรงสวยมากจริงๆค่ะ สุดยอดเลย
แล้วใช้กระดูกอ่อนหลังหูไหมค่ะ
สุดยอดเลยครับจมูกสวยมากกกก เสริมของซิลิโคนอะไรเหรอครับ
หล่อมากเลยค่ะ ใช้ซิลฺโคนของอะไรค่ะ ด้านข้างทรงดูเป๊ะดีจังเลยค่ะ
เสริมมาเท่าไรค่ะ หล่อเลยละ พี่ชายเราก็สนใจอยากทำอยู่
ทรงจมูกรับกับหน้าดีค่ะ ทำมากี่เดือนแล้วค่ะ
เสริมมาเท่าไรค่ะ รูปสุดท้ายดูหล่อมากเลยค่ะ
สวยมากเลย ตอนนี้กี่เดือนและค่ะ มีรูปลำดับ เวลามันยุบไหมค่ะ ว่าวิวัฒนาการความหล่อ เป็นยังไงบ้าง
ดูคุ้มค่าดีนะเสริมมาแล้วดูดีเลยค่ะ
อันนี้ทำมากี่เดือนแล้วอะ ดูเปลี่ยนเลยละดูหน้าเข้ากับที่เสริมมามากกเลย
ทรงสวยมากเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย
ดูดีมากเลยค่ะ เสริมแล้วหล่อเลย
ทรงสวยมากอะ
หน้าเปลี่ยนมากค่ะด้านข้างอะค่ะ หล่อเลย
สุดยอดไปเลยครับ หล่อมากอะ
ทรงสวยมาเลยอะค่ะ หล่อเลย
จมูกด้านข้างดูแล้วหล่อมากๆเลยค่ะ
ดูจมูกด้านข้างดูดีมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้