ดู: 1848|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ก่อนหลัง เสริมจมูก Filler คาง กับหมอบอย ที่ YB holistic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ วันนี้มารีวิวรูปก่อนหลัง ปรับรูปหน้า ด้วยการฉีด Filler ที่คาง และเสริมจมูกให้เพื่อน ๆ ได้ดูนะค่ะ

หลังจากที่จมูกเคยฉีด Filler ไปแล้ว เมื่อนาน.... มาละค่ะ  แต่คางยังไม่เคยทำอะไรมาก่อน ก็ตัดสินใจฉีด Fiiler คางไปเลยค่ะ พร้อมกับเสริมจมูกด้วยซิลิโคนไปเลย เพราะเจ้า Filler น่าจะหมดไปนานละ ที่จมูก

หลังทำก็หน้าเปลี่ยนอยู่นะค่ะ จนหลาย ๆ คน มองว่า หนูเป็นกระเทย 55555++..

มาดูรูปกันดีกว่าค่้ะ ไม่พูดเยอะมาก เพราะหนูไม่มีรูปตอนพักฟื้นมาให้ดูค่ะ

ก่อนหลังเลยนะค่ะ

ราคาแก้เท่าไหร่คะ
สวยค่ะ ฟิลเลอคางทำที่ไหนคะ
สวยมากเรยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้