12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: caradanuckket

[เสริมจมูก] หมอสมศักดิ์คิดค่าแก้6แสน เราควรทำดีไหม

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2014-12-10 10:41:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แพงมากเลยแต่ถ้าทำแล้วสวยก็โอเครนะค่ะ น้องสาวทำมาแล้ว 4 ครั้งทั้งเสริมทั้งฉีดแต่ไปจบที่คุณหมอมนัสที่เมโกะ ลองไปปรึกษาดูนะค่ะเผื่อเป็นอีกทางเลือกนึง คุณหมอทำแล้วสวยจริง  ขอให้โชคดีนะค่ะ
โพสต์ 2015-1-9 19:02:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็เคยแก้กะหมอท่านนี้ค่ะ ผลออกมาคือเอียงค่ะ
โพสต์ 2015-1-9 22:52:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะไปทำเกาหลี ดีกว่า   ลองดูมีหลาย รพ. แต่พักนี้ เกาหลีทำจมูกมาบาร์บี้ไลน์ ซึ่งเรามองไม่สวย แต่ช่วงนี้เค้าฮิต ต้องคุย ว่า เอาแบบไหนที่ต้องการ แบบเดิมๆที่ดาราเกาหลีทำจะสวยกว่านะในสายตาเรา บาร์บี้ไลน์น้อยคนที่ทำแล้วสวย เพราะบางครั้งเหมือนจมูกแอ่น เห็นรูจมูกเชิด  ต้องคุยค่ะ     ลองหา ้เว็บรพ.ที่เกาหลีดู  ตอนนี้ทางเว็บหลายเจ้าทำภาษาไทยขึ้นด้วยทำให้สะดวกหาข้อมูล   ราคา แก้จะแพงกว่าคนทำมาใหม่ ต่างกันถึง 5หมื่น-7 หมื่นบาท    อันนีั้คิดเองนะ ว่าเกิดถ้าจะแก้จริงๆ แล้วไปทำเกาหลี ถอดของเก่าที่ไทยก่อนซืึ่งค่าถอดไม่กี่พันบาท แล้วค่อยไปทำ ไม่รู้นะว่าทางเกาหลีจะคิดว่าเป็นการแก้ไหม      ไงก็สู้ๆค่ะ  ราคา ทำจมุกประมาณ 120000-200000 บาท  ถ้าแก้ก็บวกส่วนต่างอย่าง บอกไป    รพ. ที่ แนะนำ ก้อ id hospital,banobagi,regen medical, faceline,view  5ที่แรกนี้ เป็นรพที่ ออก let me in                                                                                                                                        ส่วนรพ.อื่นที่มีฝีมืออีก  wonjin,tl plastic,the line clinic, cinderella, bk plastic, jw ,grand plastic, shimmian,dream plastic, The line clinic ,Teuim plastic , The All Meid Hub ,CARA Plastic Surgery ,Seven Days Plastic Surgery,
JEWELRY PLASTIC, jk plastic  และอื่นๆ   คิดว่า คงเป็นประโยชน์ นะคะ
โพสต์ 2015-1-10 16:44:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราว่าหั่น6แสนนั้นไปทำอย่างอื่นดีกว่านะ ไม่อยากให้เอามาจมกับจมูกแค่อย่างเดียวเลย
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้