ดู: 1561|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รู้สึกว่าไม่โด่ง

[คัดลอกลิงก์]
พึ่งไปทำจมูกมากับคุงหมอท่านนึงค่ะ  ทำได้ประมาณ 21 วัน  รู้สึกว่าไม่โด่งเลยค่ะอยากทำใหม่มาก ๆๆ เลย  

รบกวนถามหน่อยค่ะว่าจมูกเราที่ทำมาจะโด่งขึ้นเลยหรือว่าต้องรอผ่านไป 2-3 เดือน  เพราะตอนนี้จมูกดูเหมือนไม่มีการเปลี่ยนแปลงไรเลยอ่ะ

พึ่งเข้ามาเจอเว็บดั้งโด่งค่ะ พอเจอแล้วดูรีวิวคนที่ทำกับคุงหมอรู้สึกอยากทำใหม่มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  อย่างนี้ต้องรอให้ผ่านไป 3 เดือนก่อนป่าวแล้วค่อยมาแก้อ่ะค่ะ
รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่า
ผมว่ารอก่อนดีกว่าครับ
รอให้มันเข้าที่ก่อน ใจเย็นๆนะครับคุณ auy
เป็นกำลังใจให้นะครับ
รออีกหน่อยน้า บางทีช่วงนี้อาจจะเป็นช่วงจิตตกก้อได้มั้ง ตั้งแต่เราไปแก้มา ตื่นนอนแต่ละครั้ง เรารู้สึกว่าบางวันโด่ง บางวันไม่โด่งเลย บางทีเราอาจจะโรคจิตไปเอง = = เอาเป็นว่ารออีกหน่อยนะคะ พ้นสักเดือนสองเดือนค่อยว่ากันใหม่
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 13:27:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุงค่า จารอให้ถึง 3 เดือนถ้าไม่โอ ก็คงต้องขึ้นเขียงอีกรอบ
ตอนแรก ของเล๊กก็คิดว่ามันไม่โด่งอะคะ
ในความรู้สึกของตัวเองนะคะ แต่พี่ ๆ หลาย ๆ คนที่เจอ เค้าก็บอกว่า
จมูกโด่งพอดี แล้ว สวยแล้วอะค่ะ
ถ้ายังไง ก็รอดูสักระยะหนึ่งก่อนนะคะ
ลองอัพให้เพื่อนดูก็ดีนะ เป็นกำลังใจให้:)
ของอย่างนี้

อยากรู้ โด่ง ไม่ โด่ง

แนะนำ เทียบรูป ก่อน และ หลัง คับ
ลองให้จมูกมันเข้าที่ดูก่อนนะคะ แล้วค่อยว่ากันอีกที
อีกอย่าง ต้องดูรุปจมูกเดิมของเราด้วยค่ะ ว่าสามารถทำได้โด่งมากไหม
เพราะบางคนก็มีปัญหาไม่สามารถทำให้โด่งมากได้
ลองเอารุปมาให้พี่ๆ ที่นี่ช่วยกันดูสิคะ
ช่าย ๆ ต้องดูก่อนทำและหลังทำ หรือว่ามันยังบวมไม่เข้าที่ก้อล่าย
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 18:30:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุงมากมายๆๆสำหรับคำแนะนำดีๆๆๆค่า
ลงรูปให้ชมบ้างสิคับ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้