ดู: 10880|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่กับเอเซียคลินิก หมอทนงศักดิ์ มาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จมูกเก่าก่อนแก้ค่ะ

นี่ค่ะจมูกใหม่ที่แก้มาค่ะ

โอกว่าเดิมค่ะ เพื่อนๆพี่ๆเราบอกแก้แล้วหายใจคล่องกว่าเดิมค่ะ ยังไงก็ขอบคุณที่ให้คำแนะนำนะเพื่อน  ^-^

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากๆค่ะ
ราคาเท่าไรครับ
จมูกเก่าทำที่ไหนคะ จมูกใหม่สวนดีค่ะ เสียค่าใช้จ่ายกี่บาทเอ่ย
แก้เท่าไหร่คะ หน้าเด็กขึ้นมากก
ทำจมูก แต่ทำไมหน้าเด็กขึ้นล่่ัะ
ทรงสวยดีค่ะ ทำมาเท่าไหร่
สวยจังเลยค่ะ
จมูกสวยดีนะค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-26 11:13:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย alct เมื่อ 2014-7-22 16:45
สวยมากๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-26 11:13:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย bbboa เมื่อ 2014-7-22 19:20
ราคาเท่าไรครับ

ห้าหมื่นค่ะ
เสริมมาแล้วหน้าดูเด็กลงค่ะ
สวยกว่าเดิมเยอะเลยค่ะเราว่านะ เป๊ะมากค่ะ
หน้าเด็กลง สวยขึ้นมากเลย
สวยเลยๆ เป๊ะ มากคะ
ทำมาเท่าไรค่ะ สวยมากเลยจ้า
เสริมของอะรไค่ะสวยมากเลยหน้าหวานเลยค่ะ
ทรงสวยดีค่ะ
ทรงสวยดีค่ะ ทำที่ไหนคะ
5หมื่นทำอะไรบ้างค่ะ สวยมากเลยค่ะ
สวยจังเลยค่ะ ทำมาได้กี่เดือนแล้วค่ะ
จมูกสวยจังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้