ดู: 3323|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] ใครเคยเลื่อนขากรรไกรกับหมอชาตรี ที่เชียงใหม่-เชียงราย บ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เรากำลังจะไปผ่าเลื่อนขากรรไกร วันที่ 10 สิงหาคม อยากทราบคุณหมอใจดีไหมค่ะ
เจ็บมากไหมค่ะ ตัวดูแลตัวเองอย่างไงบ้างค่ะ ตอนทำนี่ไม่รู้สึกตัวใช่ไหมค่ะ เรากลัวมากๆ
ไม่รุ้จะถามใครที่เคยทำกับหมอชาตรี
ไม่ร้จัก  แต่ทำในโรงพยาบาลเขตกรุงเทพหรือเปล่า  หาข้อมลเหมือนกันอยากทำเหมือนกัน  ไม่เจ็บหรอกวางยาสลบ เปนการผ่าตัดใหญ่กจริง  แต่ความเสียงน้อยมาก  หนึ่งถึงสามชั่วโมงกเสรจแล้ว   ทำใจให้สบาย ตื่นมาก็เปนคนใหม่สวยไฉไลนะจ๊ะ  เอารูปมาลงด้วยนะ  อยากเห็น  เพราะพูดได้เลยว่าผ่าตัดเลื่อนขากรรไกรเนี่ย  ทำแล้วหน้าเปลี่ยนทุกคนเลย  เปลี่ยนในทางที่ดีขึ้น สวยหล่อขึ้น เปนคนละคนเลยหล่ะ
สนใจมากเลยค่ะ.ตอนนี้พักฟื้นเป็นไงบ้างคะ
อยากให้มีคนตอบจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้