ดู: 3270|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สวัสดีครับผมเป็นสมาชิกใหม่ อยากให้เพื่อนๆแนะนำเกี่ยวกับการเสริมจมูก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด Fewzaza เมื่อ 2009-7-6 00:07

สวัสดีครับ

ผมเป็นสมาชิกใหม่ครับ  อยากให้เพื่อนๆแนะนำ  กำลังคิดว่าจะไปเสริมจมูกครับ  ขอให้เพื่อนๆแนะนำด้วยนะครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ดูจากรูปแล้ว น่าจะเติมตรงระหว่างตาครับ ความจริงทรงสวยปลายแหลมพุ่งอยู่แล้วอ่ะ ทำออกมาต้องหล่อกว่าเดิมมากเลยครับ หน้าตาแบบนี้ทำแล้วจะไปทางฝรั่งเลย
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อันนี้รูปนายเองเลยรึเปล่า

ถ้าใช้ปกติบิ๊กก็ว่าหล่ออยู่แล้วนะ

จมูกก็ดูเปนสันแล้วหนิ

ไม่ชอบหรอครับ

ทำไมถึงอยากเสริมหล่ะ

จะได้แนะนำถูกหง่ะคร้าบ
อืม

อย่างที่พวกพี่ๆเค้าแนะนำแหล่ะ

หน้าแบบนี้น่าจะได้ทั้งสองโซนเลย

ฝรั่งก็หล่อ เกาหลีก็เริ่ด

สรุปว่าขึ้นอยู่กับคนทำแล้วหล่ะ

ว่าอยากทำแบบไหน

นี่ขนาดยังม่ะทำยังหล่อขนาดนี้เลย

ม่ะอยากคิดเลย

ว่าทำแล้วจะหล่อขนาดไหน

หุหุหุ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 00:14:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะครับพี่ๆทุกคนเลย

ผมชื่อฟิวครับ  อายุ21  ปีครับ

อิอิ  ขอบคุนมากนะครับ

แต่ฟิวโพสรูปแล้วทำไมยังเล็กอยู่เลยครับ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 00:22:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันก้อเล็กเหมือนเดิมอะครับ
ขอบคุณนะครับพี่ๆทุกคนเลย

ผมชื่อฟิวครับ  อายุ21  ปีครับ

อิอิ  ขอบคุนมากนะครับ

แต่ฟิวโพสรูปแล้วทำไมยังเล็ก ...
ต้นฉบับโพสโดย Fewzaza เมื่อ 2009-7-6 00:14

ก็ขยายรูปให้ใหญ่ขึ้นก่อนโพสสิคร้าบ

เพื่อนๆพี่ๆจะได้แบบว่า

เห็นความหล่ออย่างจัง

รอดูอยู่นะเนี่ย

อิอิอิ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 00:29:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด Fewzaza เมื่อ 2009-7-6 00:32

เห็นด้วยก่ะพี่กั้ง

ความหล่อเด้งมาโดนตาเลยหง่ะ

เพิ่มอีกนิดก็ไปไกลเลยหง่ะ

จัดไปเลย

หล่อๆๆๆมากกกก

หล่อแบบนี้มีชัยไปกว่าครึ่งแล้วเนี่ยยย!
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 00:38:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด Fewzaza เมื่อ 2009-7-6 00:41

แหมบเลยหลอครับ  น่าเกลียดไหมครับ  แล้วฟิวต้องตัดปีกไหมครับ  แล้วจะเสริมแบบใครดีช่วยแนะนำได้ไหมครับ

พี่พี่
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 00:43:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอคิวยาวแน่เลยครับ  ฟิวอยู่ต่างจังหวัด  คืออยากไปปรึกษาแล้วทำเลยครับ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 00:48:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชมจนตัวจะลอยแล้วครับพี่ๆ   ขอบคุณมากเลยนะครับสำหรับคำแนะนำ

ฟิวอยากได้แบบแนวเกาหลีครับ

อิอิ  ตามเทรนหน่อย  พี่ๆคิดว่าหมอไหนดีครับ

ราคาเท่าไหร่ครับถึงจะพอดี  แต่ไม่ตัดปีกนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้