ดู: 5722|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปเสริมจมูกv-plast clinic กับหมอพิชาญศักดิ์ค่ะ มารีวิวให้ดูนะคะ ^^

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ หนูชื่อมิ้นนะคะ วันนี้อยากมารีวิวเสริมจมูกให้เพื่อนๆดูกันค่ะ

ทำมาได้เดือนกว่าแล้วค่ะ ชอบมากๆๆ เลยอยากเอามาลงให้คนที่กำลังสนใจไว้ดูเป็นตัวอย่างนะคะ
คือมิ้นไปเสริมจมูกที่ V-Plast Clinic บางแสน ชลบุรีค่ะ เพราะเพื่อนแนะนำ ว่าหมอพิชาญศักดิ์ทำสวย
ตัวมิ้นเองก็ชอบแบบธรรมชาติๆ อยู่แล้วค่ะ ไม่อยากให้หน้าเปลี่ยนมาก
ช่วงพฤษภาที่ผ่านมา เลยเข้าไปปรึกษาดู แล้วก็นัดทำค่ะ อิอิ
มิ้นเลือกทำแบบซิลิโคน USA แบบนิ่มพิเศษค่ะ
คุณหมอบอกว่าจะเป็นธรรมชาติ จะเหมือนจมูกปกติเราเลย บิดได้ ปลายนิ่มๆ

^^

นี่คะก่อนทำ กับหลังทำ เนียนมั้ยคะ ชอบมากเลย บางคนทักว่าไปทำไรมาสวยขึ้น
เค้าดูไม่ออกว่าไปเสริมจมูกค่ะ เพราะซิลิโคนมันไม่เป็นแท่งๆ เหมือนหมอคนอื่นทำ 555

ตอนไปทำ หายไวมากด้วยนะคะ ของมิ้นทำแค่ อาทิตย์นึงก็ยุบหมดแล้วค่ะ แต่งหน้าได้ตามปกติเลย
เป๊ะมาก อิอิ
ทำอะไรบ้าง เท่าไหร่ค่ะ
สวยดีค่ะ ชอบทรงนี้
สวยค่ะ เท่าไหร่ค่ะ เสริมแบบไหน
สวยมากเลยครับ แบบนี้นิ่มมั้ยครับ
สวยมากๆเลย
สวยมาก ราคาเท่าไหร่เอ่ย
หน้าคมขึ้นเยอะเลย สวยค่ะ
ซิลิโคนอะไรครับ
สวยขึ้นนะค่ะ
สวยและเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-23 17:13:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย saipran_naka เมื่อ 2014-7-18 17:28
สวยจ้า

ขอบคุณค่า
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-23 17:14:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย bmt เมื่อ 2014-7-18 17:54
ทำอะไรบ้าง เท่าไหร่ค่ะ

ทำจมูกอย่างเดียวค่ะ 25000 บาท
สวยจ้า หมอเดียวกันเลย
สวยดีค่ะ ไม่เป็นแท่งๆ ธรรมชาติจัง
สวยเปลี่ยนเป็นคนละคนเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boltt เมื่อ 2014-9-17 11:06

น่ารักดีครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้