เจ้าของ: tkthipphawan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวน้องจมูก หมอฑู BB YOU รังสิตจ้า

[คัดลอกลิงก์]
ทำมาเท่าไหร่ เสริมแล้วดูแลยากหรือเปล่า
ไม่ช้ำแถมทำออกมาสวยเข้ากับหน้าดีคะ
หน้าดูสวยแบบธรรมชาติดีคะ แถมคมสวยขึ้นมาก
หน้าดูมีมิติขึ้น สวยค่ะ
ดูธรรมชาติจัง นึกว่าไม่ได้เสริมมาเลย สวยจ้า
โด่งขึ้นทรงสวยขึ้น หน้าคมด้วย
ดูดีขึ้นเยอะเลย จมูกทรงสวยมากจร้า
สวยแบบธรรมชาติค่ะ น่ารักมากๆเลยค่ะ
เสริมมาเท่าไหร่คะ คิวเยอะมั๊ย
ทรงจมูกที่เสริมมาดูสวยเป็นธรรมชาตินะ
ช้ำน้อยดีคะ จขกท ทำแล้วดูดีขึ้นมากจ้า อัพเดทอีกนะค่ะ
ทรงแบบนี้ธรรมชาติดีนะค่ะ
จมูกทรงสวย รวมๆสวยดีค่ะ
ทรงสวยดีค่ะ รับกับใบหน้าดี
โอเลยค่ะ ดูธรรมชาติดีค่ะ
จมูกสวยดีจ้า ทำแล้วดูดีขึ้นเลย
หน้าคมเล๊ยย ทำมาเท่าไหร่คร่าา
จมูกทรงสวย รวมๆสวยดี
น่าดูคมสวยดีค่ะ
สวยแบบธรรมชาติค่ะ น่ารักมากๆเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้