เจ้าของ: tkthipphawan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวน้องจมูก หมอฑู BB YOU รังสิตจ้า

[คัดลอกลิงก์]
หน้าคมขึ้นนะ ทำมาเท่าไหร่
หน้าเปลี่ยนนะค่ะ ดูคมขึ้นสวยขึ้น
ดูดีขึ้น สวยขึ้น แผลบวมน้อยดีมากๆคะ
จมูกช่วยให้หน้ามีมิติขึ้นนะ ดีๆ
ทรงดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ เสริมมาเท่าไหร่ค่ะ
ดั้งสวยขึ้นเยอะ หน้าดูคมดีจัง
ไม่บวมเลยเหรอคะทำยังไงค้าาา
หน้าเปลี่ยนคะ จมูกดูธรรมชาติมาก
เสริมมาแล้วไม่ช้ำ บวมน้อย เข้ากับหน้าดีด้วยคะ
ดูสวยขึ้น หน้าคม ดูมีมิติ
ดูดีขึ้นจากเดิมมากจิงๆ เสริมมาแล้วเข้ากับ จขกท ดีคะ
ช้ำน้อยดีนะ บวมกี่วัน นานไม๊ค่ะ
ทีแรกหน้าไม่ค่อยมีมิติ เสริมแล้วช่วยเรื่องมิติมากๆคะ
สวยและดูธรรมชาติจิงๆ
ช้ำบวมน้อย โด่งสวย
สวย ธรรมชาติดีค่ะ งามแล้วๆ
ได้แค่นี้ก็ดูดีมากแล้วจ้า เราเนื้อจมูกน้อยยังอยากทำบ้างเลย
รอชมตอนเข้ารูป อย่าลืมมาอัพเดทบ้างนะ
ทำมาได้สวยเข้ากับหน้าดี
สวยคะ หน้าคมดี
จมูกสวยเนียนดี ธรรมชาติ
หน้าดูคมแถมจมูกยังดูธรรมชาติมาก สวยๆ
สวยคะ กับมาอัพอีกนะค่ะ
จมูกสวยขึ้นดีคะ หน้านี้คมเลย
หมอฑู ทำสวยดีนะค่ะ ดูธรรมชาติดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้