เจ้าของ: tkthipphawan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวน้องจมูก หมอฑู BB YOU รังสิตจ้า

[คัดลอกลิงก์]
สวยคะ แผลไม่ค่อยช้ำด้วย
สวยดีคะ รอดูเรื่อยๆ อัพเยอะๆ
เข้ากับโครงหน้า ทำแล้วดีดีขึ้นเยอะเลย
จขกท น่ารักขึ้นเยอะเลยคะ จมูกธรรมชาติดีนะ
เสริมซิลิโคนของอะไรค่ะ ราคาเท่าไหร่เอ่ย
หายช้ำไวมากค่ะ 5 วันนี่ออกข้างนอกได้สบาย
จมูกดูโด่งสวยขึ้นเยอะเลย หน้าดูคมขึ้นเลย
หน้าคมมีมิติ สวยสวย
จมูกสวยดีคับ ทำมาเท่าไหร่
มีมิติขึ้น หน้าคมจมูกโอเคเลย
จมูกดูดีขึ้นเยอะเลยคะ เข้ากับหน้าม๊ากมาก
ค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไหร่อะค่ะ
สวยและน่าสนใจมากๆเลยค่ะ
อัพเดทหน่อยค่ะ จมูกธรรมชาติ น่าสนใจมาก
โด่งขึ้นเยอะ ยุบแล้วน่าจะสวย
จมูกสวยดีค่ะ ช้ำน้อย เข้ารูปแล้วอะพเดทอีกนะ
ของ จขกท. ซิลิโคนอเมริกาแบบบิดได้มั๊ยคะ
จขกท สวยขึ้นนะค่ะ สนใจบีบี เหมือนกัน
จมูกโดยรวมดูดีมากคร่า
ยุบแล้วคงสวยธรรมชาติ อัพเดทบ้างนะค่ะ
จมูกสวยค่ะ ดูดีมากเลย
ดูธรรมชาติดีค่ะ เสริมแล้วดูดีขึ้น
หน้าคม จมูกทรงสวยดีคะ
จมูกสวยคมคะ เข้ากับหน้าๆ
จมูกโด่งดูธรรมชาติดี เข้ากับหน้าๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้