เจ้าของ: tkthipphawan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวน้องจมูก หมอฑู BB YOU รังสิตจ้า

[คัดลอกลิงก์]
ว่าจะไปทำเหมือนกัน อยากได้จมูกแบบนี้
จมูกทำให้หน้าคมดีคะ
5 วันนี้เหมือนปกติเลยคะ ไม่บวมไม่ช้ำ ดีจัง
จมูกทรงสวยขึ้น หน้าคมขึ้น ดูดีคะ
หน้าคมดีจังเลยคะ สวย
ทรงดูธรรมชาตินะ ดูดีๆ
ปัจจุบันเป็นไงบ้างค๊ะ
สวยขึ้นเยอะเลยคร้า
พี่เราก็ทำมา เราก็ว่าจะไปเสริมที่นี้เหมือนกัน
ไม่หลอกตาดีนะ สวยขึ้น
จมูกที่ จขกท เสริมมาสวยคะ ดูเนียนธรรมชาติ
สวยจ้า ดูดีๆ
ด้านข้างสวยมากจ๊ะ หายไวๆนะค่ะ
สวยคะ ดูธรรมชาติมาก
ธรรมชาติมากคะจมูก เหมือนไม่ได้ทำ แต่หน้าคมขึ้นมาก
สวยคม เสริมได้ดูดีมากจ้า
เสริมมาดูสวยขึ้นคะ
เสริมมาดูสวยขึ้นคะ
ทำที่รังสิตคิวเยอะมั๊ยคร่าา
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ
ทำที่บีบีดูสะอาดดีนะคะ จมูกก็สวย
หน้าคมดีคะหลังเสริมจมูกมาใหม่
สวยนะคะ หน้าคมดี
หน้าคมมาก สวยค่ะ
อ่านแล้วอยากไปเสริมเลยคะ ทำออกมาแล้วดูดีจังเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้