เจ้าของ: tkthipphawan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวน้องจมูก หมอฑู BB YOU รังสิตจ้า

[คัดลอกลิงก์]
จมูกโด่งสวยหน้าคมขึ้นดีนะ
สวยดีค่ะ จมูกดูเหมาะกับหน้าธรรมชาติไม่หลอกตาไม่โด่งจนเกินไป
ดูดีขึ้นเยอะเลย จมูกทรงสวย
สวยขึ้นเป็นกองเลยค่ะ หน้าคมมั๊กๆ
ดูดีขึ้นเยอะเลย จมูกโด่งหน้าคมเข้มขึ้น
จมูกดูโด่งขึ้นมาก สวยเลยคร่าา
หน้าคมขึ้นสวยขึ้นมากเลยค่ะคุณเก๋
หายบวมไวมากเลย จมูกสวยด้วยเหมาะกับหน้า
ดูดีมากเลยคะ คุณหมอเก่งมากเลย  อัพรูปอีกนะค่ะ
จมูกสวยเลยคับ :)
มีมิติ คม เหมาะกับหน้ามาก
จมูกสวยดีนะค่ะ มันดูเข้ากับหน้าดี
จมูกโด่งดูดีมากคะ จขกท
อยากได้ทรงประมาณนี้เหมือนกันค่ะ สวยธรรมชาติดี
สวยขึ้น น่ารักขึ้น ^^
จมูกก็สวย จขกทก็น่ารัก
สวยและดูดีขึ้นคะ หน้าคมขึ้นด้วย
จมูกทรงธรรมชาติ สวยคับ
มีมิติ จมูกโด่งธรรมชาติๆ เยี่ยมเลย
สวยคะ แผลช้ำน้อย หายบวมไวมาก
อัพเดทหน่อยสิค่ะ น่าสนใจมาก อยากเห็นรูปปัจจุบัน
โด่งขึ้น หน้าคมมีมิติขึ้น ดูดีมาก
น่ารักคะ จมูกโด่งรับหน้าดี
ทำมาเท่าไหร่คะ สวยดีนะ
โด่งแบบธรรมชาติๆ เข้ากับหน้าคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้