ดู: 1692|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับหมอกัณนวมิน3อาทิตย์แล้วขอความเห็นหน่อยค้า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนเลยชื่อซีซีน้าเป็นสมาชิกดั้งโด่งมาหลายปีพอสมควรมาส่องๆเพราะไม่ค่อยมีเวลาวันนี้ซีซีจะมารีวิวจมูกที่เพิ่งไปแก้มากับหมอกัณตอนแรกก็ชอบนะซีๆว่าทรงสวยอย่างที่เราต้องการเหตุที่แก้เพราะของเดิมตรงดั้งมันโด่งซึ่งซีๆไม่ชอบปลายนี่เชิดเลยไปเปลี่ยนอยากได้ทรงเกาหลีมีหยดนำ้เลยไปทำกับหมอกันคือแบบว่าเคยไปทำงานแล้วเจอเพื่อนร่วมงานคนหนึ่งนางจมูกสวยมากปานเกาหลีนางเลยแนะนำมาเลยไปทำของซีๆคือแก้+บีบกระดูกจมูกให้ทรงมันเรียวแล้วต่อปลายด้วยกระดูกจมูกเราเอง หมอมือเบามากม่ายเจ็บเลยแต่บวมนานโครตตอนนี้ยังตึงๆอยู่ปลายจมูก แต่พอตอนนี้เห็นหน้าใหม่แล้วแบบไม่คุ้นเลยค่ะพอเจอเพื่อนบางคนก็บอกว่าเปลี่ยนไปก็บอกเขาว่าทำจมูกมาเพื่อนบางคนทักว่าของเก่าดูดีกว่าบางคนก็ว่าแบบใหม่นะดูเปรี้ยวๆดีลุคออกฝรั่งส่วนแบบเก่าก็ว่าลุคเอเชียคือแบบบางครั้งถึงกับเสียฟิวมากกกก ถึงขนาดโดนถามว่าเป็นกระเทยหรือเปล่า oh my god รบกวนพี่น้องช่วยคอมเม้นหน่อยนะค่ะว่าจมูกเดิมหรือแบบนี้ดีกว่าช่วงนี้ไม่มั่นเลยค่ะคือถ้าจะไปแก้ใหม่ก็ต้องพักฟื้นนานกินแกรบแน่ ขอถามอีกข้อนะค่ะหลังจากนี้มันจะเล็กลงอีกเยอะหรือเปล่า เครียดมากค่ะอยากให้เล็กกว่านี้
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-11 21:42:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลงรูปไม่ได้อ่ะค่ะโพสในมือถือเดี๋ยวว่างๆจะลงในคอมนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้