เจ้าของ: bevv
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิว จมูก หมอทู by bbyou clinic จ้า

[คัดลอกลิงก์]
เสริมมาทรงเข้ากับหน้าดีค่ะ รอยุบคงหล่อมากๆ
ทรงสวย ยุบแล้วคงจะดูดีมาก รอชมๆ
เสริมแล้วหล่อเลย ยุบเข้ารูปคงดูดีน่าดู ^^
หล่อดูดีขึ้นเยอะเลย ทำมาได้สวยมาก
ราคาเท่าไหร่ค่ะเนี่ย สนใจบีบี เหมือนกัน ^^
ทรงสวย เสริมแล้วหล่อขึ้นเป๊ะขึ้น รอชมตอนเข้ารูปนร้า
ดูดี จมูกแบบนี้เข้ากับหน้าดีจิงๆ
หน้าเปลี่ยนคะ ดูดีเลยแค่ทำจมูก
จมูกทำให้หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลย หล่อขึ้นค่ะ
ทรงนี้และใช่ หล่อมากจ้า
ราคาเท่าไหร่คะ บีบีที่ไหน
จมูกแบบนี้ช่วยให้หน้าคม หล่อขึ้นเยอะเลย
หล่อเลยเนอะ จมูกเริ่ด
ดั้งโด่งขึ้นมากเลยค่ะ ทรงกำลังเหมาะเลย หล่อๆ
กำลังดีเลยคะจมูก ดูดีมาก
หล่อเลย เจ๋งๆ
ดูหล่อดี จมูกโด่งขึ้นมาก
คลินิค สาขาไหนคะ
หน้าเปลี่ยนเยอะอยู่นะจ๊ะ หล่อมากจ๊ะ
จมูกช่วยให้หล่อขึ้นมากทีเดียวคะ
ดูดีจัง ทำมาเท่าไหร่
ตอนทำ ทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ
ดูดีขึ้น บีบีทำจมูกสวย
จมูกทรงกำลังสวย โด่งรับกับหน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้