เจ้าของ: bevv
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิว จมูก หมอทู by bbyou clinic จ้า

[คัดลอกลิงก์]
ทรงดูดีมากๆคร้า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ทรงสวย ดูเป็นสัน สวยๆคร๊

คะแนน

1

อันนี้หายบวมเข้ารูปแล้วใช่มั้ยค่ะ สวยดีค่ะ

คะแนน

1

จมูกสวยธรรมชาติดีนะ

คะแนน

1

จมูกทรงสวยมากเลย ทำมาแล้วหล่อดีจ้า

คะแนน

1

ทรงสวยเลยค่ะ
จมูกสวย พอเสริมแล้วดูดีขึ้น ^^
ทำแล้วหล่อ โชคดีมากจ๊ะ
จมูกทรงสวยมากเลย เข้ากับหน้าดีจริงๆ
จมูกทรงสวยจิงๆคะ ขอให้เข้ารูปไว้นะคะ
ดูดีเลยเนาะ โอเคมากๆเลยอ่ะ
เฉี่ยวได้ใจครับ ได่งมากมาย
เฉี่ยวได้ใจครับ ได่งมากมาย
ทรงจมูกสวยดีค่ะ
ซิลิโคนของอะไรคะ สวยดีนะ
เข้ารูปคงหล่อน่าดูเลยจ้า ><
ทรงสวยเหมือนของเราเลยค่ะ เราก็ทำที่ บีบี  ,หล่อขึ้นมั๊กๆ > <
โทษนะคะ ทำกับหมออะไรคะ :)
สวย ดูธรรมชาติ เข้ากับหน้าดีค่ะ
หน้าเปลี่ยน ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ
เจ้าของโพสต์ได้ตะไบ Hump ตรงกลางจมูกออกมั้ยคะ
ดูดีขึ้นเยอะ จมูกนี้เข้ากับหน้าดีจัง
จมูกสวยดีนะค่ะ เข้ากับหน้าดี หายไวๆนะค่ะ
เสริมแล้วดูดีขึ้นคะ อัพรูปอีกนะค่ะ รอชม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้