เจ้าของ: bevv
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิว จมูก หมอทู by bbyou clinic จ้า

[คัดลอกลิงก์]
หล่อขึ้นๆ
รูปทรงเหมาะกับหน้ามากเลยๆจ้า หล่อขึ้น
รอยุบๆ มาอัพเดทความหล่อบ้างนะค่ะ ติดตามๆ
จมูกทรงสวยนะ หล่อขึ้นด้วย
โอเคนะรอเข้ารูปอีกนิด หล่อเลย
แผลบวมป่าวค่ะหลังทำเสดใหม่ๆ
จมูกทรงสวยดีนะ หล่อขึ้นด้วย :)
โดยรวมโอเคจมูกเหมาะกับหน้าดีรอเข้ารูปอีกหน่อย  
จมูกสวย เหมาะกับคุณมากคะ
หล่อขึ้นเยอะ จมูกทรงสวยหายไวๆคะ
เหมาะกับโครงหน้าดี โดยรวมก็ดูโอเคไม่โด่งมาก รอชมๆ
จมูกสวย ราคาก็โอ หายไวๆนะคร่าา
หล่อเลยน๊ะจ๊ะ อัพเดทบ้าง
ทรงสวย หล่อๆ
หล่อค่ะ หายไวๆแล้วมารีวิวอีกนร้า :)
จมูกทำให้หล่อขึ้นนะ
จมูกสวยขึ้นเยอะเลยนะค่ะ หล่อดีคะ
จมูกทรงสวยดี ทำแล้วก็เหมาะกับหน้า
จมูกเหมาะกับหน้า รออีกนิดหล่อเลย
จมูกเข้ากับหน้า หล่อค่ะ ขอให้หายไวๆ
จมูกสวยๆ ชอบคะ รีวิวเรื่อยๆนะค่ะติดตาม
ทรงเหมาะกับผุชาย ดูดีดูหล่อๆ
ทรงสวยมาก หล่อดีคะ
ทรงจมูกสวยดีนะ ดูเป็นธรรมชาติดีอ่ะ เข้ากับรูปหน้ามากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้