ดู: 1701|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] ช่วยด้วย ปรับรูปหน้าเกาหลีหมออะไรดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากฉีดแก้มตอบ หน้าผาก ใต้ตาด้วยปรับรูปหน้าเกาหลีไขมันตัวเอง
ในประเทศไทยกับหมอท่านไหนดีคะ อยากได้หมอที่ปั้นหน้าผากสวยๆให้รับกับโครงหน้าอ่ะค่ะ
รบกวนแนะนำด้วยนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-11 10:59:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงหรอคะเนี่ย หนูกำลังจะไปทำเลยแต่ฟิลเลอร์มันจะอักเวบไหมอ่ะคะ
เคยเห็นรีวิวคนที่ฉีดมาแล้วอักเสบต้องดูดออก ออกไม่หมดถึงกับผ่ากันเลย
น่ากลัว แล้วไม่มันเติมก็ไม่เต็มอยู่ดีใช่ไหมคะ ขออนุญาติถามฉีดกับคุณหมอ
ท่านไหนคะ บอกเป็นกรณีศึกษาด้วยนะคะ เผื่อเป็นคุณหมอคนเดียวกันกับที่หนูจะไปทำ
เพราะหมอในไทยมีรับฉีดไม่กี่ท่านเองค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อคิดนะค้า
หนูลังเลเลอยู่ว่าจะทำดีไหม รบกวนผุ้รู้คนอื่นช่วยเข้ามาตอบด้วยนะคะ
เคยไปทำมาแล้ว ไม่ค่อยเต็มอยูดี  คุณหมอก็เคยบอกว่า การฉีดไขมันเป็นการวัดดวง เพราะไม่รู้ว่าไขมันจะอยู่รอดตรงไหนบ้าง ไม่หมือนกับการฉีดเติมเต็มด้วยสารไฮย่า จะสวยเลยแต่ต้องเติมใหม่
แต่อย่างไรก็ตาม ไขมันก็ต้องเติมใหม่อยู่ดีเพราะที่ฉีดไขมันเข้าไป จะเหลือรอดไม่มาก แรกๆจะบวมๆหน้าอิ่ม แต่ไขมันจะตาย เหลือรอดไม่เท่าไร แม้หมอฝีมือดียังไงก็ตาม แถมกะให้สวยยากกว่าด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้