ดู: 1783|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอถามความเหนเพื่อนๆเรื่องหมอทำจมูกหน่อยน้ะค่ะ ^^

[คัดลอกลิงก์]
ทรงจมุูกเราเปนทรงจมูกสั้นคะ ตรงดั้งจหักแต่ส่วนปลายจะโด่งมากค่ะ อยากได้ทรงแบบสโลบสวยๆ โด่งๆ มีหยดน้ำนิสๆคะ อยากให้ปลายพุ่งและเชิดๆนิสๆค่ะ อยากทราบค่ะว่าระหว่าง หมอชาตรี หมอยุทธ เวิลชามฯ หมอไพศาล บางแค หมอชาติชายabsolute และหมอแซมthe klinique ขอความเห้นและคำแนะนำหน่อยน่ะค่ะ  แนะนำหมอได้น้ะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
เข้าพบหมอเพื่อขอคำปรึกษาดีที่สุดค่ะ การตัดสินใจทำศัลยกรรมไม่ได้ขึ้นอยู่ที่หมอ หมอบางท่านทำให้คนนี้สวยแต่ก็ไม่ได้มีอะไรมาการันตีว่าจะทำให้เราสวย การเสริมจมูกขึ้นอยู่กับเนื้อจมูกและรูปทรงของจมูกค่ะ ปรึกษาหมอก่อนทำดีที่สุดจะได้ไม่พลาด ไม่ต้องมานั่งเสียเวลาแก้ เจ็บตัวซ้ำๆ เสียเงินแถมยังเสียเวลาด้วยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-10 14:20:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ddooww เมื่อ 2014-7-10 11:00
เข้าพบหมอเพื่อขอคำปรึกษาดีที่สุดค่ะ การตัดสินใจทำศ ...

ขอบคุณมากค่ะ
เราว่านะควรไปปรึกษาหมอเลยจะดีกว่ามั้ยค่ะ อย่างตอนที่เราคิดจะไปทำจมูกเหมือนกันเราก็เข้าไปปรึกษาหมอหลายที่เหมือนกันนะแต่สุดท้ายเราเลือกทำกับหมอที่รพ.บางมด เราว่าหมอเขาให้คำแนะนำดีนะเราก็เลยตัดสินใจทำที่นั่น ลองหาข้อมูลเพิ่มเติมดูก็ได้นะ ทรงจมูกของคนเราไม่เหมือนกันรูปทรงจมูกก็เลยอาจจะแตกต่างกันออกไป
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-13 18:36:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย namjaimelon เมื่อ 2014-7-10 14:28
เราว่านะควรไปปรึกษาหมอเลยจะดีกว่ามั้ยค่ะ อย่างตอนท ...

ขอบคุณค่ะ ^^
ดูคลิปนี้เลยจ่ะ http://www.youtube.com/watch?v=SbIiImibyUA เผื่อจะช่วยในการตัดสินใจได้บ้างงง เราก็แนะนำที่น่ะ เป็นเพื่อนเราหลาย ๆ คน ก็ ไปทำกันที่ ร.พ บางมด หมดเลย ^^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-16 23:14:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย manadada เมื่อ 2014-7-16 07:44
ดูคลิปนี้เลยจ่ะ http://www.youtube.com/watch?v=SbIiImibyUA เผื่อจะช่วยใน ...

ขอบคุณค่ะ ^^ ว่าแต่ส่วนใหญ่เลือกหมออะไรอ่าค่ะ อยากรู้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้