ดู: 6242|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] อยากรู้ว่าเสริมคางฉีดยาชาตรงไหนของปากคะ ?

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Paphada21 เมื่อ 2014-7-9 15:13

อยากถามคนที่เคยเสริมคางมา แผลในปากนะคะ อยากรู้ว่าคุณหมอส่วนใหญ่เค้าจะฉีดยาชาที่จุดไหนของปากเราหรอคะ แล้วมันจะเจ็บเหมือนตอนฉีดยาชาที่จมูกกับตาหรือเปล่า หลังทำนี่ดูแลยากมั้ยน้าาา ???
เพิ่งทำมาเมื่อวานค่ะ ยาชาฉีดใต้มุมปาก 1ซม ทั้งสองข้างเข็มใหญ่ แล้วเข็มเล็กจิ้มทั่วบริเวณคาง ไม่เจ็บเท่าฉีดจมูกค่ะ รักษายากรึเปล่า ก้อคงรักษาความสะอาด อย่ากระทบกระเทือนมาก นอนยกหัวสูง คิดว่าไม่ยากค่ะ ยากแต่เรื่องกิน คือกินไม่ได้เลย กินนมได้อย่างเดียว โจ๊กก้อได้ แต่ไม่อยากกินโจ๊กอ่ะ
แล้วแต่หมอนะคับ บางหมอก็ในปาก ส่วของผมนี่ฉีดตรงคางเลย เจ็บปวดสุดๆแต่แปปเดียว การดูแลผมกินหยุนนานไป๋เหย๋า 3วันไปเรียนได้ละคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-10 11:12:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jeangzab เมื่อ 2014-7-9 19:31
เพิ่งทำมาเมื่อวานค่ะ ยาชาฉีดใต้มุมปาก 1ซม ทั้งสองข้า ...

คงจะได้ลดความอ้วนไปในตัวเลยทีเดียว ...ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ ขอให้คางออกมาสมหวัง สวย ๆ นะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-10 11:13:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย shitae เมื่อ 2014-7-10 09:17
แล้วแต่หมอนะคับ บางหมอก็ในปาก ส่วของผมนี่ฉีดตรงคางเ ...

หยุนหนานยาเทพมากค่ะ เราก็ทานตอนทำตามาหายบวมไว้มาก หรือแทบไม่ค่อยบวมเลย ขอบคุณสำหรับแนะนำค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้