ดู: 2520|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถ้าเอาสิริโคนที่เสริมจมูกออกใช้เวลาพักฟื้นนานไหม

[คัดลอกลิงก์]
พอดีไปเสริมมาแล้วปลายจมูกบานมากกว่าเดิมน่าเกลียดมาก
เลยอยากถามพี่ๆชาวดั้งโด่งว่า ใช้เวลาพักฟื้นนานไหมค่ะ

image.jpg (377.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

เสริมมานานรึยังคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-6 14:52:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เสริมได้3วันค่ะ
3 วัน ยังไม่ยุบบวมนะคะ ใจเยนๆคะ  แล้วเสริมดั้งทำไมจมูกบานขึ้นอะคะ งง จริงๆมันต้องยกขึ้นแล้วปีกแคบลงนะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-6 15:59:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือ ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ พอยกแล้วยิ่งบานค่ะทีแรกมีหยดน้ำนิสนึง พอยกหยดน้ำหาย เห็นรูจมูกบานมากค่ะ
ทำที่ไหนมาคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-6 20:40:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอไม่บอกชื่อได้ไหมค่ะ
รอก่อนก็ได้ค่ะ. เพิ่ง3 วันเอง แต่ของเรา ครบเดือนไปเอาออก. ก็ไม่มีอะไรนะ. เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น. ไม่มีอาการใดๆทั้งสิ้นค่ะ
จมูกหายช้าสุดแล้วครับ 1 เดือน 2 เดือนมันยุบลงเรื่อยๆและ ตอนนี้มันบวมตึง ต้องใจเย็นๆคับ ถ้ามีหยดน้ำอยุ่แล้วมันไม่หายไปไหนหรอกคับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-6 22:51:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วถ้าเอาออก เลยล่ะค่ะ มันจะกลับมาสภาพ100%ไหม สภาพจมูกโครงเดิมอ่ะค่ะ
จากประสบการณ์ทำมาเดือนครึ่งละเอาออกช่วงแรกจะไม่เหมือนเดิมค่ะ จมูกหมู แบน หน้าแปลกเลย ซักพักพอมันเข้าที่ก้อเหมือนเดิมซัก 90 % ค่ะ ทั้งนี้ทั้งนั้นแล้วแต่จมูกแต่ล่ะคนนะค่ะ สู้ๆค่ะ
ผมเพิ่งเอาออกมาเลยคับ ไม่บวมไม่เจ็บเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้