ดู: 4719|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากตุ้ดผี กลายเป็นคน ศัลกรรมเปลี่ยนชีวิต!!

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ วันนี้จะมารีวิวแบบละเอียดกันไปเรย55
อันดับแรกนะคะ เอมเป็นกระเทยที่ดำ หน้าแบน ไม่ได้รุป คางสั้น หน้าผากเถิก ฟันเกไม่สวย
ขึ้นชื่อว่ากีะเทยบ้านๆ ไม่ต้องบอกนะคะว่าเป็นยังไง สภาพดูไม่ได้เรย หือๆๆ TT
พอจบ ม.3 ก็เริ่มเทคฮอโมน ทานอาหารผิว แระจัดฟัน
มาดูรูปกันเรยนะคะ ก่อนทำ

จะเห็นว่าหน้าปลวกมากกก

ต่อมานะคะ คือหลังทำ7วันคะ

แระหลังจากนั้นเอมก็ตัดปากบนคะ

แระก็มาฉีดหน้าผากโหนกนูน

แล้วก็มาเป็นปัจจุบันนี้!!!!

น้องเอมมี่ได้ทำหน้าอก กับ แปลงเพศแล้ว นะคะ

สรุปเลยที่ทำมาคือ จมูก ปาก คาง หน้าผาก หน้าออก แระแปลงเพศ แระก็โบท็อก อาหารผิว กรุบกริบ

ที่ออกมารีวิวเพราะอยากให้กำลังใจคนที่กำลังจะพัฒนาตัวเอง
ขอแค่อย่าย่อท้อ ศึกษาให้ดีๆ ศัลกรรมมีทั้งดีและไม่ดี
ถ้าใครต้องการปรึกษา เอมมี่ยินดีคะ
เพราะเป็นคนชอบเรื่อง สวยๆงามๆ ใครสนใจปรึกษาหรือสอบถามรายละเอียดเรื่องหมอเรื่องทำศัลกรรม โทรมาได้เลยคะ 098-3218908
หรือ จะไลน์มาคุยกัน line:aemy_aemika
ยินดีให้คำปรึกษาชี้แนะทุกเรื่องที่เกี่ยวกะศัลกรรม ทำจมูก ปาก คาง ตา ดึงหน้า ทำนม แปลงเพศ ฟิลเลอ โบทอก
**เอมมี่ 098-3218908
   Line: aemy_aemika

image.jpg (170.24 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (72.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (93.19 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (67.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

สวยมากๆๆๆเลยค่ะ
อยากสวยมั่งจังเลย แต่ตอนนี้ เราไปทำปากมา เฮ้ย ชีวิตรัดทน ปากไม่ได้ดั่งใจ จากหน้าบ้านๆๆๆ แล้วตอนนี้เริ่มเครียดมากมาย เพราะปากดันไม่สวย เลยแปลกไปเลย เครียดจังเลย
สวยมากค่ะ..น่ารักมากมาย..มองบางมุมคล้ายน้องมีน พีชญา  เลยค่ะ...รักเลย...
ทำจมูกที่ไหนอ่าครับบบ
นี่อาคุนน้องจะสวบเกินสาวแบบพี่ไปแระ อิอิ...ปากกับจมูกน่าสนมาก...ที่ไหนหนใดค่ะ
ทำจมูกที่ไหนค่ะ และกินอาหารผิวอะไรค่ะ ขาวใสมากเลยค่ะ
ค้นหา id line ไม่เจอเลยค่ะ
หน้าผู้หญิงมาตั้งแต่เด็กเลย ไม่มีเค้าโครงว่าเป็นผู้ ช เลยยย น่ารักมากเลยค่าาา
สวยมากคะพี่ ชอบๆๆ
สวยขึ้นมากเลยคะ
ชอบจมูก กับปากมากๆค่ะ
ทำที่ไหนเอ่ย
คล้ายมีนพิชญาเลย
สวยมากเลยค่ะ ชะนีน้อยยอมมมมมมมมมมม
สวยมากค่ะ ทำคางที่ไหนค่ะ
ทำปากบางที่ไหนอะคะ อยากสวยบ้างง
สวยมากเลยค่ะ ปากบางทรงสวยมาก ทำที่ไหนค่ะ สนใจอยู่พอดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้