123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: sor_yai
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จากซ้อใหญ่ถึงซ้อสี่

[คัดลอกลิงก์]
หากทางเว็บมีข้อบกพร่อง ผิดพลาดประการใด ขอความกรุณาจากสมาชิกทุกท่าน

ส่งข้อคิดเห็น เสนอแนะมาทางผมได้น่ะคัฟ ขอบคุณคัฟ
ขอบคุณค่ะ พี่บ๊อบ แหม...ค่อยชื่นใจหน่อย

บัดนั้น เซเลอร์มูน จึ่งตามหา นางเมขลาเพื่อมา ปราบนางยักษ์ รามสูร ชะเอิงเงย.

ขอแนะนำให้ทั้งคณะลิเกแห่งลัทธิ... โปรดดื่มซุปไก่สกัดเพื่อบำรุงสมองก่อนมาพล่ามค่ะ เผื่อช่วยได้ ชะเอิงเงิยยยยยยย

ไฮ้ย่าาาาาาาาาาาา ซูปเปอร์เซเลอร์มูนดับเบิ้ลคิ๊ก
มูน ....นนนนนนเทียร่า แอ๊คชั่นนนนนนนนนน ปีศาจเค้กพาวเดอร์ จงสลายวิญญาณ ...
ต้นฉบับโพสโดย supersaliormoon เมื่อ 2009-4-24 22:58

โอเปิ้ลชอบอ่าคัฟ
ขอปรมมือดังหั้ยเยยน้าคัฟ คริ คริ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แก้ไขล่าสุด supersaliormoon เมื่อ 2009-4-26 16:43
หากทางเว็บมีข้อบกพร่อง ผิดพลาดประการใด ขอความกรุณาจากสมาชิกทุกท่าน

ส่งข้อคิดเห็น เสนอแนะมาทางผมได้น่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-4-25 02:30

ขอบคุณมากค่ะ  ยังไม่มีหรอกค่ะ เพิ่งเปิดมาอาจจะมีหนามบ้างก็ช่วยแต่งกันไป แต่งเสร็จอย่าลืมมาทัดหูเพื่อรอดูลิเก ค่าาาาาาาาาา  วิ๊งงงงงงง วิ๊งงงงงงงง (เสียงแปลงร่างของเพ็ญ) ลิเกคณะเค้กพาวเดอร์ หลั่นล๊าาาาาา เหอๆๆๆๆๆ เอ๊ก ฮ่ะ เอิ๊ก  นี่เจ้าปีศาจแก้มซาลาเปาคู่ คางทรงกรวยไอติมโคนก็โผล่มาอีกและ  เฮ้อ เอาน่ะ สู้ค่ะ เพื่อความสงบสุข  ในนามแห่งซาลาเปา เอ๊ย ดวงจัทร์เพ็ญจะลงทัณฑ์ แกเอง
เข้ามาขำอ่า กร๊ากกกก....
อ่านแล้วครายเครียดดีคัฟ อิอิ
55555

เว็บนี้มีเซเลอร์มูนด้วย

เจ๋งมั้ยอ่า
มีเซเลอร์มูน

ต่อไปเราจะมีสไปเดอร์แมน แบทแมน อุลตร้าแมน แคทวูแม้น ไม๊อะ
อิ อิ

มีทาเคชินอ่ะคัฟ

มีโดม มีอั้มด้วย อิ อิ

ล้อเล่นน๊าคัฟ
อาร์ท พี่อยากเป็น x-men จัง
พี่โอม อยากเป็น X-Men เหรอค๊ะ ว้าว ๆๆๆๆๆ

นู๋ให้ตำแหน่ง    X & Sexy Men  กะพี่โอม ไปเลยค่ะ
555555555555555+กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ขำเซเล่อมูนอ่ะ
ซาลาเปาคู่กะคางกรวยไอติมโคน
5555555555555คิดได้ไงค่ะ  
ว่าแต่อยู่ๆก้อคิดถึงเซเล่อมูนอ่ะหายไปไหน
คริคริ
ตอนนี้เซเลอร์มูน คงกะลังทำขนมจีบอยู่อ่ะม้างคัฟ คริ คริ
บางที คนเรานั้นก็ไม่จำเป็นที่จะต้องให้คนอื่นบอก ว่าเราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเองดีและคนอื่นที่มองเรา เห็นเราอยู่ตลอด ก็รู้ดี
แต่บางทีนั้น คนเราก็เที่ยวพร่ำบอกคนอื่นว่า ตัวเองเป็นแบบนั้น แบบนี้ โดยที่มิได้กลับมามองดูตัวเองเลยว่า สิ่งที่กำลังออกจากปากของคนผู้นั้น ขัดกับการกระทำที่แสดงออกมาอย่างชัดเจน

สวัสดี...
คุณเซเล่อมูล  กลับโลกเถอะปุ๊กข้อร้อง

อิอิ
เซเลอร์มูนหายใครตัวไป ใครพบเบาะแส

กรุณาแจ้งมายังหมายเลขที่ขึ้นบนโทรศัพท์มือถือของท่านขณะนี้

ดั้งโด่งดอทคอมขอเป็นสื่อกลางในการสืบหาเบาะแสผู้สูญหาย

และติดตามตัวเซเลอร์มูนเพื่อมาพิทักษ์สันติราษฏร์

จบการรายงานข่าวแต่เพียงเท่านี้

บ๊อบบี้ถ่ายภาพ/บ๊อบบี้รายงาน
บ๊อบทั้งถ่ายถาพทั้งรายงานเลยเหรอ
แล้วใครจะเอามือมากุมมือรี่ละค่ะ   อิอิ อ้วก5555++
อิ อิ

ฮอล์ คัฟ ครายคือรี่ เหรอคัฟ

123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้