ดู: 1039|ตอบกลับ: 3

[ตาสองชั้น] อยากทำตาหมอจำนง

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีคะคือตาเราข้างนึง2ชั้นอีกข้างหลบใน เลยอยากทำหมอจำนงค์ราคาไม่แพงแถมที่ดูๆทำตาก็สวย แต่ทำบางคนเจอเคสหลุดเลยกลัวคือเย็บชั้นตาไม่เท่ากันกลังจังยังไงใครพอทราบรบกวนปรึกษาหน่อยคะ หรือถ้าหมอจำนงไม่โอเครช่วยแนะนำที่อื่นให้หน่อยได้ไหมคะ ที่ราคาไล่ๆกัน พอทำเสร็จจะเป็นรอยแผลเป็นชัดไหมคะ คนจะรุ้ไหมว้าทำตามาหลังจากแผลหายกลัวพับตาเป็นแผลเป็น
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-29 18:27:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ช่วยแนะนำทีนะคะ คืออยากทำแต่ก็เหนเคสหลุดเลยหวั่น
โพสต์ 2014-6-29 20:04:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอโอ๋ ธนพันธ์เลยค่ะ ราคา 15000 บาท คุณหมอมือเบา ใจดี ใส่ใจรายละเอียด ใส่ใจคนไข้เราเพิ่งไปทำเมื่อวันเสาร์ค่ะ ฉีดยาชา ไม่เจ็บเลย คุณหมอมือเบาสุดๆ ชั้นตาถือว่าโอเคเรยค่ะ
โพสต์ 2014-6-29 20:54:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมทำกับหมอจำนงค์ หมอโอเคร มือเบามาก บวก2-3วัน ทำงานได้ปกติ  หมอจะบอกก่อนเลยว่าทำได้แค่ไหน แล้วจะถามว่าทำไหม ถ้าโอเคก้อทำ ถ้าไม่ก้อกลับบ้านคับ เข้าไปดูกระทู้ผมก็ได้ ผมก็ทำกับหมอจำนงค์คับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้