ดู: 681|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หาคิว] ได้คิวหมอจุฑาวันที่ 15 กรกฏาคม อยากเลื่อนไปเดือนสิงหาคม มีใครสนใจแลกบ้าง ติดต่อไ

[คัดลอกลิงก์]
คิวคุณอาจจะได้ผ่าเดือนสิงหาก็ได้ค่ะ เราได้คิววันที่ 21 มิ.ย จนป่านนี้วันที่ 3 แล้วก็ยังไม่มีวี่แววว่าจะได้เข้าไปคลีนิก
เราได้คิว 28 สิงหาคม..สงสัยโดนเลื่อนแน่ๆเรยคะ
น่าจะเลื่อนเป็นสิงหาน่ะคะ ของคุณ ของเราได้ 12/07 คลินิคแจ้งว่าเลื่อน2อาทิตย์ เป็น 24-25/07 ค่ะ

ทั้งนี้ทางคลินิคชี้แจงว่า คุณหมอไม่สบายอยู่ช่วงหนึ่งพักผ่าไป 1 อาทิตย์ค่ะ

หมายเหตุ มีท่านที่ได้คิววันที่  23/06 วันนี้วันที่ 13/07 ก็ยังไม่ถึงคิวผ่าค่ะ

เราเลยคิดว่าคิวน่าจะเลื่อนออกไปประมาณ 3 อาทิตย์ขั้นต่ำค่ะ
โห จากเลื่อน 2-3 วันกลายเป็น 2 อาทิตย์!!!
ไม่ทราบว่าให้คิวใครไปแล้วหรือยังครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้