ดู: 66474|ตอบกลับ: 255
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Review น้องนมMEKOจัดให้จากคัพ A สู่คัพ D !!

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวหน้าอก MEKO จัดใหญ่สะใจจากคัพ A สู้คัพ D บ่นยาววแบบเก็บกดมานาน

สวัสดีคะหลังจากที่อดทนกับอกน้อยๆที่ต้องดันต้องโกยมาเนิ่นนาน
คอยติดตามดูรีวิวตามเวปศัลยกรรมและอิจฉาอกตูมๆของเพื่อนๆ
งานก็รับได้ไม่ทุกงานเพราะบางทีเราใส่ชุดแล้วไม่มีทรงเหมือนคนอื่น
บราก็ต้องใส่แต่มีดันทรง ชุดว่ายน้ำก็ต้องหาแบบมีโครงแบบสวยๆยี่ห้อดังๆก็ใส่ไม่ได้
ซิลิโคนถ้าขยับตัวมากๆก็เลื่อนต้องคอยจับโกยดูเสียบุคลิกและไม่สุภาพในที่สาธารณะ
เดียวนี้เสื้อผ้าแบบสวยๆถ้าไม่มีนมก็ใส่ไม่ได้ด้วย
เป็นการตัดสินใจที่ยาวนานมากถึง 4 ปีเพราะมันทั้งเจ็บตัวเสียตังเสี่ยงอะไรอีกหลายอย่าง
ที่เรากลัวที่สุดคือการติดเชื้อและทรงไม่ได้ดังใจตามที่คาดหวังไว้ทำออกมาก็อยากให้สวยไม่มีปัญหาต้องเจ็บตัวซ้ำซาก
เราเห็นบางคนอกชิดสวยนิ่มเป็นธรรมชาติบางคนกลับแข็งเป็นก้อนกลมห่างดันแล้วเห็นขอบซิลิโคนชัดเจนจนดูหลอกตา
บางคนตอนใส่เสื้อนมสวยพอถอดออกมานมยาวเหมือนใส้กรอก อันสุดท้ายไม่ไหวจริงๆ
เราจึงศึกษาเยอะเลยทีเดียวเกี่ยวกับข้อมูลของหมอศัลยกรรมที่ทำแล้วมั่นใจว่า
สะอาด ปลอดภัย ถูกสุขลักษณะ มีฝีมือ(ถนัดทำทรงอะไรผ่าตรงไหน)ใช้ของคุณภาพ
ไว้ใจได้ไม่โกหกหลอกลวงคนไข้(บอกของเมกาถึงเวลาใส่ของจีน) เจ้าหน้าที่แพทย์ใส่ใจดูแลคนไข้
มีปัญหาแล้วรับผิดชอบ โดยศึกษาจากปากต่อปากและรีวิวตามเวปต่างๆ

ก่อนหน้านั้นเราเคยไปพบคุณหมอมาสองที่แล้วเดียวจะเล่าว่าทำไมเราถึงไม่ทำและมาทำที่ MEKO

เราได้มาแก้จมูกที่เมโกะกับคุณหมอมนัสเราก็ถูกใจมากก(รีวิวจมูกตามลิงค์ข้างล่าง)ที่เมโกะดูแลคนไข้ดี
สถานที่ก็สะอาดปลอดภัยเครื่องมือก็มีครบครัน ไม่ใช่คลีนิคตึกแถวที่เคยเห็นแต่เหมือน รพ ขนาดย่อมมากกว่า
ตึกมีหลายชั้นมีห้องผ่าตัดหลายห้องแยกกันมีพยาบาลหลายคนไว้ค่อยดูแลมีบริการล้างแผลจนกว่าจะตัดไหม
เรามั่นใจที่นี่ผ่านทุกข้อที่เราตั้งไว้เพราะเคยมาใช้บริการตลอดติดตรงไม่เคยเห็นรีวิวหน้าอกของเมโกะเลย
เราเลยไม่รู้ว่านอกจากจมูกกับตาที่ขึ้นชื่อแล้วหน้าอกที่นี่จะสวยด้วยรึป่าว

เราต้องไปเมโกะประจำเพราะลงคอร์สเลเซอร์ขน กดสิว โบทอค ฟิลเลอร์จนสนิดกับพี่ๆคะ
ไม่นานพี่ที่ดูแลเราทำหน้าอกเค้าเลยมาเล่าให้ฟังเพราะรู้ว่าเราอยากทำหน้าอกมานานแล้ว
"ทำสิคุณหมอทำสวยไม่เจ็บด้วย3วันก็ทำงานได้แล้ว"แต่เราก็ยังลังเลเพราะไม่เคยเห็นทรงหรือรีวิวเลย
พี่เค้าเลยพาไปห้องตรวจที่ว่างอยู่แล้วเปิดให้เราดูอก 320cc โอ้ยยย สวยยอกชิดใหญ่นิ่มด้วยลองจับแล้ว
ทำมาได้ไม่ถึงเดือนแต่ทำไมยังทำงานเดินเหินได้ปกติจังบางคนแขนแทบยกไม่ขึ้นนอนมีคนพยุงเป็นอาทิตย์ๆ
ที่นี่ผ่าทางปานนมแผลสวยหายไวซ่อนรอยแผลได้ดีนานๆรอยจะกลืนไปขอบปานนมหน้าอกเข้าที่ไวด้วยไม่มีใครรู้ว่าทำหน้าอก
ไม่เหมือนผ่าทางรักแร้ต้องพักพื้นนานและเสี่ยงทิ้งรอยแผลที่เห็นชัด
แต่ก็ยังเห็นแค่คนเดียวยังไม่แน่ใจอยากเห็นอีกหลายๆคน
ว่าจะสวยเหมือนกันไหมสุดท้ายพี่ๆเค้าพาไปทำกันเพียบพอคนแรกทำสวยคนต่อๆมาเลยทำบ้างหนึ่งในนั้นมีพี่เป็นสาวสอง
สวยเหมือนผู้ ญ เลยนะคะ
ก็ทำมาเหมือนกันเลยขอดูของพี่เค้าหน่อยประกอบการตัดสินใจ พี่เค้าก็ใจดีเปิดให้ดูจนถึงรอยแผลที่
ปานนมด้วย โอ้ยยย ตะลึงนมสวยกว่าสาวบางคนซะอีกร่องอกชิดแถมแผลก็กลืนกับขอบปานนมหมดแทบมองไม่เห็นเลยและ
นิ่มมากๆด้วย
ไม่เหมือนของบางคนที่เคยจับมันแข็งห่างทั้งที่เป็นผู้ ญ เลยตัดสินใจทำที่นี่แหละ ไม่ต้องดูรีวิวแต่ดูของจริงเลย
เท่าไรคะ ราคาหน้าอก
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-11 18:59:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำนม MEKO จัดจากคัพ A สู่คัพ D !! พันทิพคะ
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-30 23:51:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Suziie เมื่อ 2014-6-28 15:15
อกสวยมากค่ะ ทำมาเท่าไรค่ะ

ทำก่อนโปรโมชั่นได้ 120,000 คะตอนนี้มีโปรอ่าเพิ่งเห็น
เพิ่มคัพ อัพไซส์ “ปลอดภัย สวยธรรมชาติ” เริ่มต้น 80,000 บาท พร้อมโปรโมชั่นผ่อน 0% นานสูงสุด 10 เดือน ด้วยทีมแพทย์มากประสบการณ์ สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม #mekoclinic #ศัลยกรรมเสริมหน้าอก
Call Center : 081-272-0022
ID Line : mekocliniccallcenter
IG : MEKOCLINIC
ทรงกลมหรือหยดน้ำคะ
251#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-17 00:07:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wipapawan ตอบกลับเมื่อ 2015-7-31 15:06
เราทำหน้าอกกับหมอโอภาส เลอแบ็งค็อคคลีนิกค่ะ ทรงหยดน ...

เราทำกะหมอรุ่งกิจก็สวยดีนะคะ ตอนนี้ปีกว่าแล้วคะ สวยแบบไม่ต้องนวดเลยคะ
250#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-27 16:12:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5622040017 ตอบกลับเมื่อ 2015-7-20 16:55
สวยมากๆเลยค่ะ ตอนนี้มีโปรแกรมจะไปทำดั้งที่นี่เหมือนกัน

เราก็ทำดั้งที่นี่คะ มีรีวิวด้วยคะ สวยยธรรมชาติมากๆ
249#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-27 16:12:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wipapawan ตอบกลับเมื่อ 2015-7-20 14:50
เราทำหน้าอกกับหมอโอภาสมาก ที่เลอแบ็งค็อคคลินิก ทรงห ...

ทรงหยดน้ำเราก็เคยอยากทำคะ แต่นานๆไปมันจะคล้อยตามแรงโน้มถ่วงโลกถ้าเป็นคนนมสูงน่าทำนะคะ แต่ถ้าทรงนมคล้อยแต่แรกไม่แนะนำเลยคะ
248#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-27 16:10:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Mew152 ตอบกลับเมื่อ 2015-7-18 18:36
สวยมากๆๆๆค่ะ อยากไปทำบ้างจัง

จัดเลยคะ คุ้มมากๆๆๆๆๆๆ ไม่เสียดายตังเลยคะ
สวยมากๆเลยค่ะ ตอนนี้มีโปรแกรมจะไปทำดั้งที่นี่เหมือนกัน
สวยมากๆๆๆค่ะ อยากไปทำบ้างจัง
245#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-17 13:14:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wipapawan ตอบกลับเมื่อ 2015-7-12 15:31
เป็นคนมีแก้มเยอะค่ะ เลยไปฉีคมีโสลดแก้มค่ะ ทำไปได้ครั้งที่ 3 รู้สึกว่าไขมันตรงแก้มหาย หน้าเล็กลงมาก

เป็นไงมั่งคะ ไม่เคยฉีดเลยคะเมโส แต่เพื่อนๆฉีดกันอยู่
รอนานไม๊คะถึงจะหายสนิท
243#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-12 15:01:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mymee12 ตอบกลับเมื่อ 2015-7-7 15:08
ทรงสวยมากกกกก เซ้กซี่ที่สุดเลยค่ะ ^^

ขอบคุณคะ
รีวิวน้องนมครบ 1ปีคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้